அனைத்து மாநிலங்களும் திங்கட்கிழமை முதல் 4ஆம் கட்டத்திற்கு செல்லும்

அனைத்து மாநிலங்களும் திங்கள்கிழமை முதல் தேசிய மீட்பு திட்டத்தின் 4 ஆம் கட்டத்தின் கீழ் வரும். மூத்த பாதுகாப்பு அமைச்சர் ஹிஷாமுடின் ஹுசைன் கூறுகையில், சரவாக் மற்றும் கிளந்தான் பகுதிகள் 3 ஆம் கட்டத்திலிருந்து 4 ஆம் கட்டத்திற்கு செல்ல சுகாதார அமைச்சகம் மற்றும் தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் ஒப்புக்கொண்டுள்ளன.

மலேசியாவில் உள்ள அனைத்து மாநிலங்களும் திங்கட்கிழமை முதல் (திட்டம்) 4 ஆம் கட்டத்திற்கு மாற்றப்படும் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். இருப்பினும், கோவிட்-19 இன்னும் பாதுகாப்பு மற்றும் ஆரோக்கியத்திற்கு அச்சுறுத்தலாக இருப்பதால், குறிப்பாக ஓமிக்ரான் மாறுபாட்டின் பரவலுடன், மெத்தனமாக இருக்க வேண்டாம் என்று ஹிஷாமுடின் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

“ஒவ்வொருவரும் SOP களை ஒழுக்கத்துடனும் பொறுப்புடனும் பின்பற்ற வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார். 4 ஆம் கட்டத்தில் மாநிலங்களுக்கான SOP கள் ஒரே மாதிரியானவை என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here