பணம் கொடுத்தவர் தடுப்பூசி சான்றிதழ் பெறாததால் ஜாமீனில் வந்த மருத்துவர் மீண்டும் கைது

மாராங்கில் போலீஸ் ஜாமீனில் விடுவிக்கப்பட்ட 24 மணி நேரத்திற்குள், போலி COVID-19 தடுப்பூசி சான்றிதழ்களை விற்பனை செய்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் ஒரு தனியார் மருத்துவர் மீண்டும் கைது செய்யப்பட்டார். 51 வயதான சந்தேகநபர் நேற்று நண்பகல் 12 மணியளவில் தெரெங்கானு போலீஸ் தலைமையகத்தில் வைத்து மீண்டும் கைது செய்யப்பட்டார்.

தெரெங்கானு வணிகக் குற்றப் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் எம். ஜாம்ப்ரி மஹ்மூத் பணம் செலுத்திய போதிலும், சான்றிதழ் பெறவில்லை எனக் கூறி பாதிக்கப்பட்ட பெண் அளித்த புகாரின் பேரில் சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் RM450 செலுத்தியதாகக் கூறியதாகவும், பெறுநராக அவரது MySejahter நிலை 14 நாட்களுக்குள் புதுப்பிக்கப்படும் என்றும் உறுதியளிக்கப்பட்டதாகவும், ஆனால் இப்போது வரை அவரது நிலை அப்படியே உள்ளது என்றும் அவர் கூறினார். இதுவரை, இரண்டு காவல்துறை புகார்கள் பெறப்பட்டுள்ளன. ஒன்று மாராங்கில் ஒன்று மற்றும் நேற்று (ஜனவரி 12) காங் படக்கில் ஒன்று.

இன்று, சந்தேக நபர் மோசடி குற்றத்திற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 420 இன் கீழ் மேலதிக விசாரணைக்காக விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

முன்னதாக, சாம்பல் மற்றும் ஜீன்ஸ் அணிந்திருந்த சந்தேக நபர், இன்று காலை 9.40 மணியளவில் மாராங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு வந்துள்ளார். மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொள்வதற்காக சந்தேகநபரை இன்று முதல் இரண்டு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்க நீதிபதி எங்கு நூருல் ஐன் எங்கே மூட அனுமதித்தார்.

கிட்டத்தட்ட 100 தடுப்பூசி நினைவூட்டல் (அபாயின்மென்ட்) அட்டைகளை பறிமுதல் செய்ததன் மூலம், போலியானது என நம்பப்படும் கோவிட்-19 தடுப்பூசி சான்றிதழ்களின் விற்பனையை தெரெங்கானு காவல்துறை கண்டுபிடித்ததாக ஊடகங்கள் முன்பு தெரிவித்தன. கடந்த சனிக்கிழமை சந்தேகநபர் கைது செய்யப்பட்ட வர்த்தக குற்றப் புலனாய்வு திணைக்கள அதிகாரிகள் சுற்றிவளைப்பைத் தொடர்ந்து இந்த நடவடிக்கை வெளிக்கொணரப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here