15 வயது சிறுவனுக்கு பாலியல் துன்புறுத்தல் வழங்கியதாக 34 வயதான அரசு ஊழியர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோத்த கினபாலுவின் அரசாங்க கட்டிடத்தின் கழிவறையில் 15 வயது சிறுவனை பாலியல் ரீதியாக துன்புறுத்திய குற்றச்சாட்டின் பேரில் அரசு ஊழியர் ஒருவர் வழக்கு தொடரப்பட்டது. இன்று ஜூம் தொடர்பாக செஷன்ஸ் நீதிமன்ற நீதிபதி அஸ்ரீனா அஜீஸ் முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டபோது, ​​Sharif Hardi Roman Sh Miasin தான் குற்றமற்றவர் என்று கூறினார்.

34 வயதான இவர், ஜனவரி 4 ஆம் தேதி மாலை 4.40 மணியளவில் இங்குள்ள தேசிய பதிவுத் துறை கட்டிடத்தில் உள்ள விவிஐபி கழிப்பறையில் சிறுவனுக்கு இயற்கைகு மாறான பாலியல் துன்புறுத்தல் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14 (a) இன் கீழ் தண்டனையை எதிர்கொள்கிறார்.

அஸ்ரீனா வழக்கு நிர்வாகத்தை பிப்ரவரி 17 ஆம் தேதிக்கு நிர்ணயித்தார். மேலும் இரண்டு உள்ளூர் ஜாமீன்களில் RM10,000 ஜாமீனையும் நீதிமன்றம் அனுமதித்தது. ஷெரீப் தரப்பில் யாரும் ஆஜாரகவில்லை என்பதாக் ஜாமீன் தொகையை செலுத்தத் தவறினால், அவர் தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்படுவார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஒரு மாதத்திற்கு இரண்டு முறை அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தில் ஆஜராக வேண்டும் என்றும் சாட்சிகளுக்கு இடையூறு செய்யக்கூடாது என்றும் உத்தரவிடப்பட்டது. வழக்கு முடிவடையும் வரை அவர் தனது பாஸ்போர்ட்டை ஒப்படைக்க வேண்டும். அரசு தரப்பில் துணை அரசு வக்கீல் சித்தி ஹஜர் மஸ்லான் ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here