12 பேர் நேற்று கோவிட் தொற்றினால் உயிரிழந்துள்ளனர்

சுகாதார அமைச்சகம் அதன் GitHub தரவுத்தளத்தின்படி, நேற்று 12 புதிய கோவிட் -19 இறப்புகளைப் பதிவு செய்துள்ளது. முந்தைய நாள் இறப்புகள் 19 ஆக இருந்தது. இதில் (BID) வழக்குகள் எதுவும் இல்லை. இறப்பு எண்ணிக்கை இப்போது 31,793 ஆக உள்ளது.

சமீபத்திய இறப்பு பட்டியலில் பகாங் 3, கெடா மற்றும் மலாக்கா (தலா 2) மற்றும் ஜோகூர், கிளந்தான், நெகிரி செம்பிலான், சரவாக் மற்றும் சிலாங்கூர் (தலா 1) ஆகியவையும் உள்ளன. மற்ற மாநிலங்கள் மற்றும் கூட்டாட்சி பிரதேசங்களில் இறப்புகள் எதுவும் இல்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி, 41,199 செயலில் உள்ள தொற்றுகள் உள்ளன. இதில் 182 தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) உள்ளனர். அவர்களில் 83 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

மேலும் 2,584 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,808,347 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here