பெரிய கூட்டத்தின் காரணமாக பினாங்கு கோவிலுக்கு தேர்கள் திரும்புவதில் கால தாமதம்

ஜார்ஜ் டவுன்: ஸ்ரீ பாலதண்டாயுதபாணி  மலைக்கோயிலுக்கு வெளியே ஏராளமானோர் புதன்கிழமை (ஜன. 19) தங்கத் தேர் திரும்பும் பயணத்தை ஒரு மணி நேரம் தாமதப்படுத்தினர். கோயில் உறுப்பினர்கள், போலீஸ் ஆலோசனையின் கீழ், முதலில் இரவு 7 மணிக்குத் திட்டமிடப்பட்ட பயணத்தைத் தாமதப்படுத்த வேண்டியிருந்தது.

தங்க மற்றும் வெள்ளி ரதங்கள் இரண்டும் இரவு 8 மணிக்கு மட்டுமே திரும்பும் பயணத்தை தொடங்கின.  நாட்டுக்கோட்டை செட்டியார் கோயில் நிர்வாக அறங்காவலர் டாக்டர் ஏ. நாராயணன் கூறுகையில், வெள்ளி ரதத்தின் பயணத்தை தாமதப்படுத்த முடியாது.

நள்ளிரவில் கோவில் வீதியை அடைய நாங்கள் திட்டமிட்டுள்ளதால் நாங்கள் ஒன்றாக செல்வதைத் தவிர வேறு வழியில்லை. பினாங்கு இந்து அறநிலைய வாரிய நிர்வாக இயக்குநர் டத்தோ எம். ராமச்சந்திரன் அவர்கள் காவல்துறையின் அறிவுரைக்குக் கட்டுப்பட வேண்டும் என்றும், ஊர்வலத்தை ஒரு மணி நேரம் தாமதப்படுத்தினார்கள் என்றும் கூறினார்.

இரண்டு தேர்களும் ஒரே பாதையில் செல்கின்றன. மொத்தம் நான்கு கோவில்களில் தங்க ரதம் நள்ளிரவில் ராணி தெருவில் உள்ள ஸ்ரீ மகா மாரியம்மன் கோயிலை சென்றடைகிறது. மூன்று நாட்கள் நடைபெறும் தைப்பூச உற்சவம் புதன்கிழமை தேர்கள் திருப்பலியுடன் நிறைவடைகிறது. இந்த ஆண்டு தண்ணீர் பந்தல் (புத்துணர்ச்சிக் கடைகள்), காவடி, தேங்காய் உடைத்தல் மற்றும் தலை மொட்டை அடித்தல் எதுவும் இல்லை.

போலீஸ் மற்றும் பிற ஏஜென்சிகளின் வலுவான இருப்பு நிலையான இயக்க நடைமுறைகள் (SOP) பின்பற்றப்படுவதை உறுதிசெய்தது மற்றும் அசம்பாவிதம் எதுவும் நிகழவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here