கோவிட் தொற்றின் நேற்றைய இறப்புகள் 13

சுகாதார அமைச்சகம்  அதன் கிட்ஹப் தரவுத்தளத்தின்படி,நேற்று 13 கோவிட் -19 இறப்புகளைப் பதிவுசெய்துள்ளது, முந்தைய நாள் இறப்பு 9 ஆக இருந்து. பலி எண்ணிக்கை 31,831 ஆக உள்ளது. இதில்மூ ன்று பேர் சேர்க்கப்பட்டவர்கள் (BID) வழக்குகள் இருந்தன.

பினாங்கு, சபா மற்றும் கோலாலம்பூர் ஆகிய இடங்களில் தலா இரண்டு இறப்புகளும் ஜோகூர், கெடா, கிளந்தான், மலாக்கா, நெகிரி செம்பிலான், பெர்லிஸ் மற்றும் சிலாங்கூர் ஆகிய இடங்களில் தலா ஒரு இறப்பும் பதிவாகியுள்ளன. மற்ற மாநிலங்கள் மற்றும் கூட்டாட்சி பிரதேசங்களில் இறப்புகள் எதுவும் இல்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி, தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவுகளில் (ICU) 162 நோயாளிகள் உட்பட 41,129 செயலில் உள்ள தொற்றுகள் உள்ளன. அவர்களில் 76 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

மேலும் 2,848 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,817,163 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here