கணவரை கத்தியால் குத்தி கொன்ற மனைவிக்கு 7 நாட்கள் தடுப்புக் காவல்

சிரம்பான் அருகே உள்ள Rasah Kemayan உள்ள வீட்டில் தனது கணவரை கத்தியால் குத்திக் கொன்ற 55 வயது மாது 7 நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 24) நண்பகல் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இருந்து, இல்லத்தரசியை காவலில் வைக்க உத்தரவை போலீசார் பெற்றதாக சிரம்பான் OCPD ACP நந்தா மரோஃப் கூறினார்.

ஒருமுறை  மாநில இடைத்தேர்தலில் வேட்பாளராக இருந்த சந்தேக நபர், காலை 10.15 மணியளவில் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 23) மாலை 4.11 மணியளவில் இங்குள்ள அவர்களது பங்களாவின் சமையலறையில் 55 வயதான தனது ஓய்வுபெற்ற கணக்காளரான கணவரை அவர் கத்தியால் குத்தியதாகக் கூறப்படுகிறது.

நெஞ்சு மற்றும் வயிற்றில் கத்தியால் குத்தப்பட்டதாக ஏசிபி நந்தா நேற்று அறிக்கை ஒன்றில் தெரிவித்திருந்தார். பாதிக்கப்பட்டவரின் 18 வயது மகளிடம் இருந்து இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு அழைப்பு வந்ததாக அவர் மேலும் கூறினார்.

இந்த தம்பதிக்கு நான்கு குழந்தைகள் உள்ளனர். அவர்களில் இருவர் சம்பவத்தை நேரில் பார்த்ததாக கூறப்படுகிறது. ஏசிபி நந்தா கூறுகையில், முதற்கட்ட விசாரணையில், இந்த சம்பவத்திற்கான காரணம் நிதிப் பிரச்சனைதான் என்று தெரியவந்துள்ளது.

சம்பவ இடத்தில் கூர்மையான பொருள் ஒன்றை பொலிஸார் கைப்பற்றியதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார். குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302இன் கீழ் கொலைக்கான வழக்கு விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here