10,000 இந்தோனேசிய பணிப்பெண்கள் அடுத்த மாதம் நாட்டிற்கு வரவழைக்கப்படுவர்

பத்தாயிரம் இந்தோனேசிய பணிப்பெண்கள் அடுத்த மாத நடுப்பகுதிக்குள் நாட்டிற்கு அழைத்து வரப்படுவார்கள் என மனிதவள அமைச்சர் இன்று தெரிவித்தார். இந்தோனேசியா, பாலியில் பிப்ரவரி 7 மற்றும் 8 ஆம் தேதிகளில் இந்தோனேசியப் பணிப்பெண்களை பணியமர்த்துதல் குறித்த புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் (MOU) கையெழுத்தாகும் என்று டத்தோஸ்ரீ எம். சரவணன் கூறினார்.

கையொப்பமிட்ட பிறகு, மலேசியாவும் இந்தோனேசியாவும் 10,000 நபர்களை ஆட்சேர்ப்பு செய்வதற்கான ஒரு முன்னோடித் திட்டத்தை மேற்கொள்ளும். இது ஒரு வாரத்திற்குள் செயல்படுத்தப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த முன்னோடித் திட்டம் செயல்படுத்துதலின் செயல்திறனை மதிப்பிடுவதற்கும், எழும் பலவீனங்களை மேம்படுத்துவதற்கும் முக்கியமானது என்று அவர் தி மலேசியன் இன்சைட்டின் அறிக்கையில் மேற்கோள் காட்டினார்.

ஆட்சேர்ப்பு செலவு கட்டமைப்பு தொடர்பான விஷயங்கள் ஒவ்வொரு ஆறு மாதங்களுக்கும் மதிப்பாய்வு செய்யப்படும்.எனவே அவை தற்போதைய வளர்ச்சிக்கு ஏற்ப  விமான செலவுகள் மற்றும் தனிமைப்படுத்தல் போன்ற பிற விஷயங்களை கணக்கில் எடுத்துக்கொள்கின்றன என்றும் சரவணன் சுட்டிக்காட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here