இந்த வாரத்தில் நாட்டில் 162 பேருக்கு ஓமிக்ரான் தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளன

மலேசியாவில் இந்த வாரத்தில் இதுவரை 162 புதிய Omicron Covid-19 தொற்றுகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன என்று சுகாதார தலைமை இயக்குநர் ஜெனரல் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா இன்று தெரிவித்தார்.

ஒரு அறிக்கையில், நூர் ஹிஷாம், ஞாயிற்றுக்கிழமைக்குப் பிறகு 59 நோய்த்தொற்றுகளுடன் சிலாங்கூரில் அதிக எண்ணிக்கையிலான ஓமிக்ரான் தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன. இதைத் தொடர்ந்து கோலாலம்பூர் (39), கெடா (13), நெகிரி செம்பிலான் (10), கிளந்தான் (10), ஜோகூர் (8), பகாங் (6), பேராக் (5), பினாங்கு (4), மெலகா (2) , பெர்லிஸ் (2), சபா (2), தெரெங்கானு (1) மற்றும் புத்ராஜெயா (1).

இவை உள்ளூர் நோய்த்தொற்றுகளா அல்லது இறக்குமதி செய்யப்பட்ட வழக்குகளா என்பதை அவர் குறிப்பிடவில்லை. இதன் மூலம் நாட்டில் உள்ள ஒமிக்ரான் நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை 601 ஆக உயர்ந்துள்ளது. இதற்கிடையில், 6,188 டெல்டா, 233 பீட்டா மற்றும் 14 ஆல்பா தொற்றுகளும் இதுவரை கண்டறியப்பட்டுள்ளன. டெல்டா, ஓமிக்ரான், பீட்டா மற்றும் ஆல்பா வகைகள் அனைத்தும் உலக சுகாதார அமைப்பால் (WHO) கவலையின் வகைகளாக (VOC) வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here