இ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநரை கத்தியால் குத்தி விட்டு காரை திருடி சென்ற ஆடவன் பிடிப்பட்டான்

புத்ராஜெயாவில் இருந்து கோலாலம்பூரின் செந்தூலுக்கு சவாரி செய்துவிட்டு, ஈ-ஹெய்லிங் ஓட்டுநரை நேற்று மதியம் கத்தியால் குத்திவிட்டு, காரை ஓட்டிச் சென்றதாக 23 வயது நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். போலீசாரின்  கூற்றுப்படி, சந்தேக நபர் நேற்று பிற்பகல் 2 மணியளவில் ஓட்டுநர் விண்ணப்பத்தைப் பயன்படுத்தி புத்ராஜெயாவில் பாதிக்கப்பட்டவரால் அழைத்துச் செல்லப்பட்டார்.

செந்துல் பசார் வந்த பிறகு, சந்தேக நபர் பணத்தை மாற்ற டிரைவரின் கணக்கு எண்ணைக் கேட்டார். அப்போதுதான் அவர் கத்தி என கருதப்படும் கூர்மையான பொருளை வெளியே எடுத்து, பாதிக்கப்பட்ட 47 வயது நபரின் கழுத்தில் குத்தினார் என்று செந்தூல் காவல்துறைத் தலைவர் பெஹ் எங் லாய் கூறினார்.

சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை சாம்பல் நிற புரோட்டான் சாகாவிலிருந்து வெளியே இழுத்து, பாதிக்கப்பட்டவருக்கு சொந்தமான சில தனிப்பட்ட பொருட்களை எடுத்துச் சென்றதாக அவர் கூறினார்.

சாலை பயனர்கள் ஆம்புலன்ஸை அழைத்தனர். பின்னர் பாதிக்கப்பட்டவரை சிகிச்சைக்காக கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் காயத்தின் அளவு குறித்து அவர் எந்த விவரங்களையும் வழங்கவில்லை.

இன்று மதியம் 12 மணியளவில், போலீசாருக்கு கிடைத்த இரகசிய தகவலையடுத்து, சந்தேக நபரை கோத்தா டாமன்சாராவில் வைத்து கைது செய்துள்ளனர்.சந்தேக நபருக்கு முன் குற்றப் பதிவு எதுவும் இல்லை. அவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் 394வது பிரிவின் கீழ் 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும், பிரம்படியும் விதிக்கப்படும்.

குற்றச் செயல்கள் மற்றும் போதைப்பொருள் துஷ்பிரயோகம் குறித்த தகவல்களுக்கு பொதுமக்கள் 03-4048 2206 என்ற எண்ணில் செந்தூல் காவல்துறை மாவட்ட தலைமையகத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கோலாலம்பூர் காவல்துறை பொதுமக்களை கேட்டுக் கொண்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here