ஜோகூர் மாநில தேர்தல் தான் போட்டியிட போவதில்லை என்கிறார் முஹிடின்

புதிய முகங்களுக்கு வழி வகுக்கும் வகையில், வரவிருக்கும் ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலில் கம்பீர் தொகுதியை காக்கப் போவதில்லை என்று பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) தலைவர் முஹ்யிதின் யாசின் கூறினார். எவ்வாறாயினும், வேட்பாளர்களை தீர்மானிப்பதை கட்சிக்கே விட்டுவிடுவதாக பெர்சத்து தலைவர் கூறியதாக பெரித்தா ஹரியான் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

நான் எனது நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் அதிக கவனம் செலுத்த விரும்புகிறேன் மற்றும் தேசிய அளவில் கட்சி விவகாரங்களில் ஈடுபட விரும்புகிறேன் என்று அவர் மலாய் நாளிதழினால் மேற்கோள் காட்டப்பட்டு, பகோவைப் பற்றி குறிப்பிடுகிறார். ஜோகூரில் மற்ற தலைவர்களுக்கு ஒரு வாய்ப்பு கொடுக்க விரும்புவதாகவும், அவர்கள் யாரை தங்கள் பக்கம் விரும்புகிறார்கள் என்பது அவர்களைப் பொறுத்தது என்றும் முஹிடின் கூறினார்.

“நாங்கள் பின்னர் முடிவு செய்வோம்.” இன்று இரவு ஷா ஆலமில் பெர்சத்துவின் உச்ச மன்ற கூட்டத்திற்கு தலைமை தாங்கும் முன் முஹிடின் செய்தியாளர்களிடம் பேசினார். கடந்த பொதுத் தேர்தலில் (GE14) பாரிசான் நேசனலின் (BN) எம். அசோஜனைத் தோற்கடித்து, முன்னாள் பிரதமர் கம்பீர் தொகுதியில் 3,088 வாக்குகள் பெரும்பான்மையில் வெற்றி பெற்றார்.

சனிக்கிழமை ஜோகூர் மாநில சட்டமன்றம் கலைக்கப்படுவதற்கு முன்னர் பிஎன் தலைமையிலான அரசாங்கம் 28 இடங்களையும் பக்காத்தான் ஹராப்பான் 27 இடங்களையும் கொண்டிருந்தது. கடந்த மாதம் அதன் மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினரான முன்னாள் ஜோகூர் மந்திரி பெசார் ஒஸ்மான் சபியான் இறந்ததைத் தொடர்ந்து கெம்பாஸ் இருக்கை காலியாக இருந்தது. தேர்தல் ஆணையம் பிப்ரவரி     9-ஆம் தேதி கூடி தேர்தலுக்கான தேதியை நிர்ணயம் செய்யவுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here