தந்தை மற்றும் மகனை தாக்கிய குற்றத்தில் போலீசார் இருவரை தேடுகின்றனர்

சிரம்பானில் கடந்த ஜனவரி 16 ஆம் தேதி, Chuah  அருகே உள்ள Taman Jimah Jaya Site C,  ஆயுதமேந்திய தாக்குதல் சம்பவம் தொடர்பான விசாரணைகளுக்கு உதவ இரண்டு நபர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

போர்ட்டிக்சன் காவல்துறைத் தலைவர் அஃ ஷாம் மொஹமட் கூறுகையில் வி. வித்யாதரன் (32) ஸ்பிரிங்ஹில் பார்க், ரந்தாவைச் சேர்ந்தவர்.   மற்றொருவர்  பி. செல்வம் (21) தாமான் ஜெயா லுகுட், போர்ட்டிக்சனை சேர்ந்தவர்.

இந்த வழக்கில் தொடர்புடையதாகக் கருதப்படும் 17 முதல் 25 வயதுக்குட்பட்ட ஆறு பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளதாகவும் ஜனவரி 16 ஆம் தேதி அதிகாலை 4.40 மணி முதல் ஜனவரி 18 ஆம் தேதி இரவு 9.30 மணி வரை லுகுட்டில் தந்தை மற்றும் அவரது மகனைக் காயப்படுத்தப் பயன்படுத்திய கத்தியை போலீஸார் கைப்பற்றியதாகவும் அவர் கூறினார்.

அவர்களில் ஐந்து பேர் குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் தொடர்பான பதிவுகளை வைத்திருப்பதை சோதனைகள் கண்டறிந்தன. அவர்களில் ஒருவர் கஞ்சா உட்கொண்டிருப்பது கண்டறியப்பட்டது மேலும் சம்பவத்தின் போது, ​​சந்தேக நபர்கள் குடிபோதையில் இருந்தனர்.

அவர்கள் அனைவரும் நேற்று வரை எட்டு நாட்கள் தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். அவர்களில் இருவர் மற்றும் இன்னும் தலைமறைவாக உள்ள மற்றொரு சந்தேக நபர் மீது குற்றம் சாட்ட உத்தரவும் பிறப்பிக்கப்பட்டது. மற்ற நான்கு பேரும் அரசுத் தரப்பு சாட்சிகளாக ஆக்கப்பட்டனர். குற்றவியல் சட்டம் 326 மற்றும் 427 ஆகிய பிரிவுகளின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக ஐடி ஷாம் கூறினார்.

ஜனவரி 16 ஆம் தேதி அதிகாலையில் நடந்த சம்பவத்தில், மோட்டார் சைக்கிள்களில் வந்த ஒரு குழுவினரால் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் சம்பவத்தில், 46 வயதுடைய நபரும் அவரது மகனும் 16, அவர்களது உடல்கள் மற்றும் கைகளில் பலத்த காயங்களுக்கு உள்ளாகினர். சம்பவத்தை விட்டு வெளியேறுவதற்கு முன் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் காரையும் சேதப்படுத்தியதாக நம்பப்படுகிறது என்று அஃடி ஷாம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here