பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) சின்னத்தை நம்பவில்லை என்றால் ஏன் கூட்டணி? ராமசாமி கேள்வி

பினாங்கு துணை முதல்வர் II P ராமசாமி, வரவிருக்கும் ஜோகூர் தேர்தலில் பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) க்கு பதிலாக தனது சொந்தக் கட்சியின் சின்னத்தைப் பயன்படுத்த PKR இன் முடிவிற்கு அதிருப்தி தெரிவித்துள்ளார். சில பிகேஆர் தலைவர்கள் கூட்டணியின் சின்னத்தைப் பயன்படுத்துவதில்தான் பிரச்சனைக்கு காரணம் என்று நினைப்பது தவறானது மற்றும் மேலோட்டமானது என்றார்.

சின்னத்தை கொண்டு வெற்றியை நிர்ணயிப்பது எதிர்மறையாக இருக்கலாம். ஏனெனில் கட்சிகளின் செயல்திறனை பாதிக்கக்கூடிய உண்மையான சிக்கல்கள் பின்னணிக்கு தள்ளப்படலாம். PH கூட்டணியின் பங்காளிகளான DAP மற்றும் Amanah ஆகியவை கூட்டணியின் சின்னத்தை கடைபிடிக்க முடிவு செய்துள்ளன. நாட்டில் மாற்று அரசியலின் தேவையை மனதில் வைத்து இது சரியான நடவடிக்கை என்று நான் நினைக்கிறேன்.

கூட்டணியின் சின்னத்தை பிகேஆர் நம்பவில்லை என்றால், முதலில் கூட்டணி வைத்து என்ன பயன்? அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். நேற்று, ஜோகூர் தேர்தலில் அமானாவும் டிஏபியும் PH பதாகையின் கீழ் போட்டியிடும் அதே வேளையில், ஜோகூர் தேர்தலில் பிகேஆர் தனது சொந்த சின்னத்தைப் பயன்படுத்த PH தலைவர்கள் குழு ஒப்புக்கொண்டதாக அன்வார் கூறினார். PKR மூலோபாய இயக்குனர் Sim Tze Tzin, Melaka தேர்தலில் PKR வெற்றிடையாதது தனக்கு “முதல் அனுபவம்” என்றும் அதனால் இது ஒரு முக்கியமான முடிவு என்றும் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here