செல்போன்கள் திருடப்பட்டதாக தவறாக புரிந்து கொண்டு ‘கலவரத்தில்’ ஈடுபட்ட 2 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்

ஈப்போ, ஸ்டேஷன் 18 இல் உள்ள ஒரு பல்பொருள் அங்காடியில் சண்டையில் ஈடுபட்டதாகக் கருதப்படும் இருவரை போலீசார் கைது செய்தனர். இந்தச் சம்பவத்தின் வீடியோ பதிவு நேற்று இரவு சமூக ஊடகங்களில் பரவியது.

பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட் கூறுகையில், சூப்பர் மார்க்கெட்டில் நடந்ததாகக் கூறப்படும் சண்டையின் வீடியோவை உள்ளடக்கிய ஒரு தொற்று பரவலை அவரது அதிகாரிகள் இன்று சமூக ஊடகங்களில் கண்டறிந்துள்ளது.

பரிசீலனையின் விளைவாக, நேற்று இரவு 11.51 மணியளவில் சம்பவ இடத்திலுள்ள உணவகம் ஒன்றின் முன் நடந்த கலவரம் தொடர்பாக போலீசாருக்கு புகார் கிடைத்ததாக அவர் கூறினார்.

தவறான புரிதல் மற்றும் நிரூபிக்க முடியாத ஒரு நபர் சம்பந்தப்பட்ட மொபைல் போன் திருடப்பட்ட குற்றச்சாட்டே சம்பவத்திற்கு காரணம் என்று விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்றார். இந்தச் சம்பவம் பெரோடுவா பேஸா காரை ஓட்டிச் சென்ற ஆண் பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் மொபைல் ஃபோனைத் திருடியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

குற்றச்சாட்டைத் தொடர்ந்து, பாதிக்கப்பட்டவர் ஓட்டிச் சென்ற வாகனம் மற்றொரு காருடன் மோதும் வரை சந்தேக நபரால் பாதிக்கப்பட்டவர் துரத்தப்பட்டார். அதற்கு முன்பு உணவு வழங்குபவர்களாக வேலை செய்வதாக நம்பப்படும் இளைஞர்கள் குழுவில் கலவரம் வெடித்தது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் வாகனம் பிளாஸ்டிக் இருக்கைகள், கற்கள் மற்றும் பிளாஸ்டிக் கூம்புகளைப் பயன்படுத்தி சேதப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் இன்று ஒரு ஊடக அறிக்கையில் தெரிவித்தார். கலவரம் மற்றும் தேசத்துரோகச் செயல்களுக்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 148வது பிரிவின்படியும், தண்டனைச் சட்டம் 427வது பிரிவின்படியும் விசாரணை நடத்தப்பட்டது என்றார்.

சம்பந்தப்பட்ட மீதமுள்ள சந்தேக நபர்கள் விசாரணையில் உதவுவதற்காக கண்டுபிடிக்கப்பட்டு வருகின்றனர். மேலும் சம்பவம் தொடர்பான தகவல்களைக் கொண்ட பொதுமக்கள் சாட்சியமளிக்க முன்வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

குழப்பம் மற்றும் பொதுமக்களின் எரிச்சலைத் தவிர்க்கவும், காவல்துறை விசாரணையை சீர்குலைக்கும் வகையில், சம்பவம் குறித்து ஊகங்களைச் செய்ய வேண்டாம் என்று காவல்துறை பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளது என்று அவர் கூறினார். 011-649 46477 என்ற எண்ணில் இன்ஸ்பெக்டர் சஹ்ரிதின் சாட் அல்லது அருகிலுள்ள ஏதேனும் காவல் நிலையம் மற்றும் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு தகவல் தெரிவிக்கலாம் என்று அவர் கூறினார்.

சமூக ஊடகங்களில் துலார், 52 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ, கலவரம் சம்பவத்திற்கு முன்பு பல நபர்கள் பெரோடுவா பெஸ்ஸா காரைத் துரத்துவதைக் காட்டியது. பாதிக்கப்பட்டவரின் கண்ணாடி உடைந்தது மற்றும் சண்டையைக் காண மக்கள் கூட்டத்தால் அப்பகுதி நிரம்பி வழிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here