மஸ்லீ மாலிக் ஊழியர்களை மிரட்டினோமா? மறுக்கிறது எம்ஏசிசி

முன்னாள் அமைச்சர்  மஸ்லீ மாலிக்கின் ஊழியர்களை மிரட்டியதாக வெளிவந்த கூற்றை மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் மறுத்துள்ளது. மஸ்லீக்கு எதிராக இரண்டு புகார்கள் கிடைத்துள்ளதாகவும், இது குறித்து விசாரணை நடத்தி வருவதாகவும் ஊழல் தடுப்பு நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

ஊழல் மற்றும் முறைகேடு குறித்து உத்தியோகபூர்வ புகார் அளிக்கப்பட்ட பிறகு விசாரணை அவசியம் என்று அது கூறியது. சாட்சிகளை நேர்காணல் செய்வதன் மூலம் அதன் நிலையான நடைமுறைகளை கடைபிடிப்பதாகவும் எம்ஏசிசி கூறியது.

ஒட்டுதல் மற்றும் முறைகேடுகளைச் சுற்றியுள்ள சிக்கல்களைத் திசைதிருப்ப முயற்சிப்பவர்களால் நாங்கள் சோர்வடைய மாட்டோம் என்று ஆணையம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

மஸ்லீ சிம்பாங் ரெங்கத்தின்  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மற்றும் முன்னாள் கல்வி அமைச்சராகவும் ஆவார். பங்கு பரிவர்த்தனைகள் தொடர்பான குற்றச்சாட்டுகள் தொடர்பாக எம்ஏசிசி தலைவர் அசாம் பாக்கி விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டும் என்ற கோரிக்கையை ஆதரித்ததுடன் ஏஜென்சியின் நடவடிக்கைகள் தொடர்புடையவை என்று அவர் நேற்று நம்புவதாகக் கூறினார்.

MACC அதிகாரிகள் சமீபத்தில் தனது சேவை மையத்திற்குச் சென்றதாகவும், தொகுதியில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட நடவடிக்கைகள் குறித்து தனது அதிகாரிகளிடம் கேள்வி எழுப்பியதாகவும் அவர் குற்றம் சாட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here