மடிக்கணினிகளை வாங்குவதற்கான ஆன்லைன் மோசடியில் 109,200 வெள்ளியை இழந்த பெண்

குவாந்தான், மூன்று மடிக்கணினிகள் (லேப் டாப்களை) வாங்கியதில்  109,200 வெள்ளி  நஷ்டம் ஏற்பட்டு ஆன்லைன் மோசடிக்கு ஆளானதாகக் கூறி பெண் ஒருவர் போலீசில் புகார் அளித்துள்ளார்.

பகாங் வணிகக் குற்றப் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர் முகமட் வசீர் முகமட் யூசோப் கூறுகையில் 32 வயதான பெண், இன்ஸ்டாகிராமில் கடந்த நடுப்பகுதியில் மடிக்கணினி விற்பனை குறித்த விளம்பரத்தைப் பார்த்து, கொடுக்கப்பட்ட வாட்ஸ்அப் எண்ணின் மூலம் ஆண் ஒருவர் மூலம் வாங்கியதாகக் கூறினார்.

டெலிவரி செலவுகள், உத்தரவாத அட்டையை செயல்படுத்துதல், சுங்க வரி மற்றும் அதிர்ஷ்ட குலுக்கலில் பங்கேற்க தகுதியூட்டுதல் உள்ளிட்ட பல்வேறு கொடுப்பனவுகளுக்காக ஐந்து வெவ்வேறு கணக்குகளுக்கு ஆன்லைனில் அதிக பணத்தை மாற்றுமாறு அறிவுறுத்தப்படுவதற்கு முன்பு சந்தேக நபரின் தேவைக்கேற்ப பணத்தை செலுத்தியதாக பாதிக்கப்பட்ட பெண் கூறினார்.

மொத்தத்தில், பெண் 15 பரிவர்த்தனைகளில் மொத்தம் RM109,200 பணம் செலுத்தியதாக இன்று செவ்வாயன்று (பிப்ரவரி 1) ஒரு புகாரில் கூறினார்.

ஒப்பந்தம் செய்து இரண்டு வாரங்களுக்குப் பிறகும் அவர் ஆர்டர் செய்த மடிக்கணினிகள் வராததால் பாதிக்கப்பட்டவர் சந்தேகப்படத் தொடங்கியதாகவும், சந்தேக நபர் அவளைத் தொடர்புகொண்டு மேலும் பணம் செலுத்துமாறு கேட்டதாகவும் முகமட் வசீர் கூறினார்.

திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 31) குவாந்தான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமையகத்தில் அந்தப் பெண் புகார் அளித்ததாகவும், குற்றவியல் சட்டத்தின் 420ஆவது பிரிவின் கீழ் போலீசார் இந்த வழக்கை விசாரித்து வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here