மாரா அதிகாரிகளின் ஊழல் குறித்த விசாரணை திங்கட்கிழமை தொடங்கும் என்கிறது மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம்

கோலாலம்பூர், பிப்ரவரி 6 :

மஜிலிஸ் அமானா ரக்யாட்டின் (மாரா) மூத்த அதிகாரிகளின் ஊழல் குறித்த குற்றச்சாட்டுகளை மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (MACC) விசாரிக்கும்.

“இந்த பிரச்சினை தொடர்பான புகாரை மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் பெற்றுள்ளது, மேலும் மாரா துணை நிறுவனங்களிடமிருந்து பல சாட்சிகளின் சாட்சியங்களைப் பெற்று, இந்த திங்கட்கிழமை (பிப்.7) விசாரணையைத் தொடங்கும் என அது தெரிவித்துள்ளது.

“MACC சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 23 (1) இன் படி விசாரணைகள் நடத்தப்படும், இது லஞ்சம் பெறுவதற்கு தனது பதவி அல்லது பதவியைப் பயன்படுத்தும் எந்தவொரு பொது அமைப்பின் அதிகாரியின் குற்றம் தொடர்பானது,” என்று அது தெரிவித்தது.

நேற்றைய தினம், மாராவின் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அசிசா முகமட் டுன், நிறுவனத்தின் நல்லாட்சி இன்னும் அப்படியே இருப்பதை உறுதி செய்வதற்காக உரிய ஆவணங்களை ஆய்வு செய்வதற்காக மாரா நிறுவனத்தில் உள்ளக விசாரணைகளை தொடங்கியுள்ளதாக பெர்னாமா செய்தி வெளியிட்டிருந்தது.

சில மாரா அதிகாரிகள் சம்பந்தப்பட்ட ஊழல் பிரச்சினை இருப்பதாகக் கூறி, சமூக ஊடகங்களில் மாரா துணை நிறுவனத்தின் பல ஆவணங்களை பகிரங்கமாக அம்பலப்படுத்தியதைத் தொடர்ந்து, அதிகார துஷ்பிரயோகம் அல்லது தவறான நிர்வாகம் இருப்பதை அசிசா மறுத்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here