கோவிட்-19 அலையை எதிர்கொள்ள சுகாதார அமைச்சகம் தேசிய பணிக்குழுவை மீண்டும் செயல்படுத்துகிறது

 சுகாதார அமைச்சகம் கோவிட்-19 தேசிய விரைவுப் பணிப் படையை (RRTF) மீண்டும் செயல்படுத்தியுள்ளது என்று கைரி ஜமாலுதீன் கூறுகிறார். ஓமிக்ரான் அலையை எதிர்கொள்ள அதிக தயார்நிலையை உறுதி செய்வதற்காகவே இது என சுகாதார அமைச்சர் கூறினார்.

RRTF என்பது ஒரு மாநிலம் அல்லது பகுதியில் பரவுவதைக் கட்டுப்படுத்த விரைவான பூர்வாங்க நடவடிக்கையை செயல்படுத்தும் ஒரு சிறப்புக் குழு ஆகும், அவற்றில் படுக்கைகளைச் சேர்ப்பது மற்றும் கோவிட் -19 அல்லாத படுக்கைகளை மறுவடிவமைத்தல், கள மருத்துவமனைகளை உருவாக்குதல் மற்றும் நோயாளிகளை தனியார் மருத்துவமனைகளுக்கு அவுட்சோர்சிங் செய்தல் ஆகியவை அடங்கும் என்று திங்கள்கிழமை (பிப். 7) பத்திரிக்கையாளர் சந்திப்பு கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்.

RRTF துணை பொது சுகாதார இயக்குநர் ஜெனரல் மற்றும் துணை மருத்துவ இயக்குநர் ஜெனரல் ஆகியோரால் இணைத் தலைவராக இருப்பார். அவர்கள் நேரடியாக சுகாதார அமைச்சருக்கு அறிக்கை அளிப்பார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here