போலீஸ்காரரை கொல்ல முயன்றதாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட ரியல் எஸ்டேட் முகவர்; குற்றத்தை மறுத்து விசாரணை கோரினார்

பெட்டாலிங் ஜெயா, பிப்ரவரி 9 :

கடந்த சனிக்கிழமை ஸ்ரீ கெம்பாங்கானில் உள்ள சாலை மறியலில் (SJR) போலீஸ்காரர் ஒருவரை கொலை முயற்சி செய்ததாக, இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ரியல் எஸ்டேட் முகவர் ஒருவர், தான் குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரியுள்ளார்.

நீதிபதி ஜமாலுடின் மாட் முன்னிலையில், நீதிமன்ற மொழிபெயர்ப்பாளரால் அவருக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பின்னர், 29 வயதான யாப் கா வை அதனை மறுத்தார்.

குற்றச்சாட்டின்படி, 2022 ஆம் ஆண்டு பிப்ரவரி 5 ஆம் தேதி அதிகாலை 1.50 மணிக்கு பெக்கான் ஸ்ரீ கெம்பாங்கானுக்குச் செல்லும் ஜாலான் பெசார் ஸ்ரீ கெம்பாங்கானில் உள்ள சாலை மறியலில், தோயோட்டா வயோஸ் காரைப் பயன்படுத்தி, பாதிக்கப்பட்ட போலீஸ்காரரான லான்ஸ் கார்ப்பரல் மியர் அஸ்ரியைக் கொல்ல முயன்றதாக யாப் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 307 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

முன்னதாக, குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு பல்வேறு கடந்த குற்றப் பதிவுகள் உள்ளதைத் தவிர, பாதிக்கப்பட்டவருக்கு பலத்த காயங்கள் ஏற்பட்டதைக் கருத்தில் கொண்டு, துணை அரசு வழக்கறிஞர் சித்தி ஜுபைதா மஹத் குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு எந்த உத்தரவாதமும் அளிக்கவில்லை.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களை ஜாமீனில் விடுவிக்க முடியாது என்று தீர்ப்பளித்த நீதிமன்றம், வழக்கை மார்ச் 17-ஆம் தேதி மறு தேதியாக நிர்ணயித்தது.

ஸ்ரீ கெம்பாங்கானில் உள்ள SJRல் பணிபுரியும் ஒரு போலீஸ்காரர் ஒருவருக்கு, போதைப்பொருள் எடுத்திருப்பதாக நம்பப்படும் ஒரு நபர் ஓட்டிச் சென்ற கார் மோதியதால், அவரது வலது கால் உடைந்து தலையில் ஆறு தையல்கள் மற்றும் கைகளில் காயங்கள் ஏற்பட்டதாக ஊடகங்கள் முன்பு செய்தி வெளியிட்டிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here