பினாங்கு, சாலை விபத்தின் போது ட்ரக் ஓட்டுநர்களிடையே (tow truck runners) ஏற்பட்ட தகராறு – 8 பேர் மீது குற்றச்சாட்டு

பினாங்கில் கடந்த மாதம் நடந்த கார் விபத்தில் யாருக்கு முதலிடம் (tow truck runners) கொடுக்க வேண்டும் என்று விரைவுச் சாலையின் நடுவே சண்டையிட்ட எட்டு இழுவை ட்ரக் ஓட்டுநர்கள் மீது இன்று மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

டான் செங் ஹூய் 50, தரணிதரன்  அசோக்குமார் 30, லீ சூன் அவுன் 36, சுரேந்திரன் சுப்ரமணியம் 27, லோகேஸ்வரன் நந்தகுமார் 27, ஜாபர் மெகட் ஜாபில், 22, ஃபைஸ் அகமது 21, மற்றும் கூ பூட் 47, ஆகியோர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. .

ஜனவரி 26 அன்று பிற்பகல் 2.12 மணிக்கு துன் டாக்டர் லிம் சோங் யூ எக்ஸ்பிரஸ்வேயில் (ஜார்ஜ் டவுனுக்குச் செல்லும்) ஒருவரையொருவர் தாக்குவதற்காக ஹெல்மெட்கள், உலோகச் சங்கிலிகள் மற்றும் பூட்டுகளுடன் கலவரத்தில் ஈடுபட்டதாக அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அவர்கள் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின்148 ஆவது பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக ஐந்தாண்டு சிறைத்தண்டனை மற்றும் அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

டான், லீ, கூ மற்றும் தரணிதரன் ஆகியோர் குற்றச்சாட்டை ஒப்புக்கொண்டனர் மற்றும் மூன்று மாத சிறைத்தண்டனை அல்லது  3,000 அபராதம் செலுத்துமாறு உத்தரவிடப்பட்டது.

மற்ற நால்வரும் குற்றமற்றவர்கள் என்று கூறியதால், விசாரணை நிலுவையில் உள்ள ஒவ்வொருவருக்கும் ஒரு ஜாமீனில் RM2,500 ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது. மாஜிஸ்திரேட் நூர் மெலாட்டி டயானா அப்துல் வஹாப் மார்ச் 11 ஆம் தேதி குறிப்பிடப்பட வேண்டும்.

நஸ்ரி அப்துல் ரஹீம் வழக்கு தொடர்ந்தார். குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்காக கெஞ்சலி கோயிக் ஆஜரானார். மற்றவர்களுக்காக மல்கித் கவுர் மற்றும் தில்சிம்ரன் கவுர் ஆகியோர் ஆஜராகினர்.

அதிவேக நெடுஞ்சாலையில் விபத்துக்குள்ளான வாகனங்களை இழுத்துச் செல்ல எந்தக் குழுவிற்கு இழுவை ட்ரக் ஓட்டுநர்களுக்கு உரிமை உண்டு என்பது தொடர்பாக 20 பேர் கொண்ட குழு சண்டையில் ஈடுபட்டதாக காவல்துறை முன்பு கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here