ஏர் ஆசியா விமானத்தில் இருந்த பாம்பால் பயணிகள் அச்சம்

இது  Snakes on a Plane படம் போல் இல்லை, ஆனால் ஏர் ஆசியா விமானத்தில் நேற்று விமானத்தின் கேபினில் பாம்பு ஒன்று காணப்பட்டதையடுத்து அதில் பயணம் செய்த பயணிகள் அச்சமடைந்திருப்பார்கள். கோலாலம்பூரில் இருந்து தவாவ் நோக்கிச் சென்ற விமானத்தில் இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளது. இதனால் உடனடியாக விமானத்தை குச்சிங்கிற்கு திருப்பிவிட விமானி முடிவு செய்தார்.

பாம்பின் நிழற்படத்தை காட்டும் வீடியோ ஒன்று இன்று காலை முதல் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. ஏர் ஆசியாவின் தலைமை பாதுகாப்பு அதிகாரி லியோங் டியென் லிங் ஒரு அறிக்கையில், சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார். ஆனால் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை என்று கூறினார்.

இந்த சம்பவம் குறித்து விமானிக்கு தெரியவந்தவுடன், பாம்பை பிடிப்பதற்கும் விமானத்தை புகைபிடிப்பதற்கும் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக விமானத்தை கூச்சிங்கிற்கு திருப்பிவிட முடிவு செய்ததாக லியாங் கூறினார்.

மிகவும் அரிதான சம்பவம் இது. கேப்டன் உரிய நடவடிக்கை எடுத்தார். எங்கள் விருந்தினர்கள் மற்றும் பணியாளர்களின் பாதுகாப்பு மற்றும் நல்வாழ்வு எப்போதும் எங்கள் முன்னுரிமையாகும். எந்த நேரத்திலும் விருந்தினர்கள் அல்லது பணியாளர்களின் பாதுகாப்பிற்கு எந்த ஆபத்தும் இல்லை.  கூச்சிங்கில் உள்ள விமானத்தில் உள்ள பாம்பை ஏர் ஆசியா தரை ஊழியர்கள் இன்னும் தேடிக்கொண்டிருந்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here