சக மாணவர்களால் தாக்கப்பட்டு 4ஆம் படிவ மாணவருக்கு மண்டை உடைந்தது

குவா மூசாங்கில் உள்ள ஒரு பள்ளியில் கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை, ஐந்து இளைஞர்கள் தாக்கியதில் 4 ஆம் படிவ  மாணவருக்கு மண்டை உடைந்தது. சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, ஆயுதங்கள் அல்லது பிற ஆபத்தான பொருட்களைப் பயன்படுத்தி வேண்டுமென்றே கடுமையான காயங்களை ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 326 இன் கீழ் விசாரணைக்காக அதே பள்ளி மாணவர்களான ஐந்து மாணவர்களை போலீசார் தடுத்து வைத்தனர்.

குவா மூசாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் சிக் சூன் ஃபூ, பாதிக்கப்பட்ட 17 வயது இளைஞனின் வகுப்பறைக்கு வெளியே காலை 11.15 மணியளவில் இந்தச் சம்பவம் நடந்ததாகவும், அந்த இளைஞனும் கைகள் மற்றும் முதுகில் வீக்கத்தால் அவதிப்பட்டதாகக் கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட நபரை 18 வயது சந்தேக நபர் அணுகியதாகவும், அவர் தலையில் அடிப்பதற்கு முன்பு அவர்களில் ஒருவரால் கல்லால் அடித்ததாகவும் அவர் கூறினார். சண்டை அப்பகுதியில் கடந்த பள்ளி கண்காணிப்பாளரால் தீர்க்கப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவரும் ஐந்து சந்தேக நபர்களும் ஒருபோதும் நெருங்கிய நண்பர்களாக இருந்ததில்லை. தவறாகப் புரிந்து கொண்டதாக வரலாறு இல்லை. ஆனால் சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் தனது காதலியை துன்புறுத்தியதாக குற்றம் சாட்டினார் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவர் குவா மூசாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றார் மற்றும் மருத்துவரின் முதற்கட்ட பரிசோதனையில் அவரது இடது மண்டை ஓட்டில் விரிசல் இருப்பதைக் கண்டறிந்தது மற்றும் தொடர்ந்து சிகிச்சை தேவைப்பட்டது. சம்பவத்தன்று கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபர் போலீஸ்  பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here