அரசாங்கத்திடம் பொய்யான உரிமைக்கோரல் விவகாரம் தொடர்பில் தம்பதியர் கைது

ஜோகூர் பாருவில் அரசாங்க நிறுவனத்திடம் இருந்து RM40,000 மதிப்புள்ள பொய்யான உரிமைகோரல்களைக் கூறியதாக திருமணமான தம்பதியினர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் (MACC) ஆதாரத்தின்படி, 30 மற்றும் 32 வயதுடைய இரண்டு சந்தேக நபர்களும் ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 13) காலை 11.30 மணியளவில் இங்குள்ள MACC அலுவலகத்தில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

2020 மற்றும் 2021 க்கு இடையில், அரசாங்கத் துறையில் நிர்வாக உதவியாளராகப் பணிபுரிந்த மனைவி, தனது கணவருக்குச் சொந்தமான குளுவாங்கில் உள்ள ஒரு நிறுவனத்திற்கு விநியோக வேலையை வழங்க தனது பதவியைப் பயன்படுத்தினார்.

இருப்பினும், நிறுவனம் மேற்கொள்ளப்படாத பணிகளுக்கான கோரிக்கைகளை சமர்ப்பித்தது. மாநில எம்ஏசிசி இயக்குநர் டத்தோ அசாம் கைது செய்யப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார். மேலும் இந்த வழக்கு எம்ஏசிசி சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 23 மற்றும் பிரிவு 18 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுவதாகவும் கூறினார்.

சந்தேக நபர்கள் திங்கட்கிழமை (பிப்ரவரி 14) விளக்கமறியல் உத்தரவு விண்ணப்பத்திற்காக இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்படுவார்கள் என அறியப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here