இன்று தொடங்கி ஜூன் 30 ஆம் தேதி வரை போக்குவரத்து சம்மன்களுக்கு சிறப்பு கழிவு

கோலாலம்பூர் மாநகர மன்றம்  (DBKL) கூட்டரசு பிரதேச தினத்தை முன்னிட்டு (பிப்ரவரி 1) மற்றும் கோலாலம்பூர் நகரத்தின் பொன்விழா (1972-2022) நினைவாக 2022 ஆம் ஆண்டு பிப்.16 முதல் ஜூன் 30 வரை போக்குவரத்து விதிகளை மீறுபவர்களுக்கு சிறப்பு  கட்டண கழிவினை வழங்குகிறது.

இன்று ஒரு அறிக்கையில், DBKL சிறப்பு கட்டணங்கள் செலுத்தப்படாத போக்குவரத்து சம்மன்கள் மற்றும் பொதுவான குற்றம் சம்பந்தப்பட்ட அறிவிப்புகளின் அடிப்படையில் குற்றங்களுக்கான திட்டமிடப்பட்ட கட்டணங்களை உள்ளடக்கியது.

இருப்பினும், சிறப்பு கட்டணங்களுக்கான இந்த முன்முயற்சி தடுப்புப்பட்டியலில் உள்ள குற்றவாளிகள் மற்றும் திட்டமிடப்பட்ட கட்டணங்களில் இல்லாத பொதுவான குற்றங்களுக்கு பொருந்தாது.

அனைத்து DBKL கட்டண கவுண்டர்கள் மற்றும் நாடு முழுவதும் உள்ள Pos Malaysia கவுண்டர்கள் மூலம் சரிபார்த்து பணம் செலுத்துவதன் மூலம் வழங்கப்படும் சிறப்பு கட்டணங்களை பொதுமக்கள் பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம். காசோலைகள் மற்றும் பணம் செலுத்துதல்களை MOBIS-DBKL பயன்பாடு அல்லது JomPAY மூலம் வங்கி விண்ணப்பம் மூலம் ஆன்லைனில் செய்யலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here