கிஜால் கடற்கரையில் இறந்து கரையொதுங்கும் ஆமைகள் ; 16 நாட்களில் இது நான்காவது சடலம்

கோல திரெங்கானு, பிப்ரவரி 16 :

இன்று காலை கெமாமன் அருகே உள்ள கிஜால் கடற்கரையில் மேலும் ஒரு வயது வந்த ஆண் ஆமை ஒன்று இறந்து கிடந்தது.

கடந்த 16 நாட்களில் இதே கடற்கரையில் கண்டெடுக்கப்பட்ட நான்காவது ஆமையின் சடலம் இதுவாகும், ஆமை முட்டை குத்தகைதாரர் ரோஸ்லான் முஹமட் (54) என்பவர், காலை 8.30 மணியளவில் கடற்கரையில் ஆமை முட்டைகளை சேகரிக்கும் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தபோது இந்த சடலத்தைக் கண்டார்.

“ஆமையின் உடல் நிலையின் அடிப்படையில், இது 60 முதல் 80 வயது வரை இருக்கும் என மதிப்பிடுகிறேன், வலையில் சிக்கியதால் மூழ்கியிருக்கலாம் என்று நம்பப்படுகிறது,” என்று அவர் கூறினார்.

ஜனவரி 30 ஆம் தேதி முதல் ஆமையின் சடலம் இந்தக் கடற்கரையில் கண்டெடுக்கப்பட்டது, அதைத் தொடர்ந்து ஜனவரி 31 மற்றும் பிப்ரவரி 14 (கடந்த திங்கட்கிழமை) இரண்டாவது மற்றும் மூன்றாவது சடலங்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here