8,120 புதிய ஆசிரியர்கள் தங்கள் பணியிடங்களை சரிபார்த்து, மார்ச் 1ஆம் தேதி பணியில் சேரலாம்

8,120 புதிய ஆசிரியர்கள் தங்களது இரண்டு மற்றும் மூன்றாம் கட்ட நேர்காணல்களில் வெற்றிகரமாக தேர்ச்சி பெற்றுள்ளதால், சிறப்பு ஆட்சேர்ப்புப் பயிற்சியின் கீழ், தங்கள் வேலை வாய்ப்பு விவரங்களை இப்போது சரி பார்க்கலாம்.

புதிதாக பணியமர்த்தப்பட்ட ஆசிரியர்கள் மார்ச் 1-ம் தேதி முதல் பணிக்கு வருவார்கள் என்று மூத்த கல்வி அமைச்சர் டத்தோ டாக்டர் ராட்ஸி ஜிடின் கூறினார். சிறந்த தலைமுறை ஆசிரியர்களை உருவாக்குவதற்கு இந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள் என்று அவர் நேற்று ஒரு முகநூல் பதிவில் கூறினார்.

18,702 ஆசிரியர்களை பணியமர்த்துவதை உள்ளடக்கிய ஒரு முறை ஆட்சேர்ப்பு பயிற்சியானது நாடு முழுவதும் உள்ள சில பாடங்களுக்கான கல்வியாளர் பற்றாக்குறையை சமாளிக்கும். மீதமுள்ள காலியிடங்களுக்கான நியமனங்கள் மற்றும் வேலை வாய்ப்புகளை விரைவுபடுத்துவதற்கு, கல்வி அமைச்சு (MOE) நியமனம் செய்யும் கல்விச் சேவைகள் ஆணைக்குழு (SPP) உடன் தொடர்ந்து நெருக்கமாகப் பணியாற்றும் என்று ராட்ஸி கூறினார்.

குறிப்பாக அடுத்த பள்ளி அமர்வுக்கு ஆசிரியர் பணியிடங்களை நிரப்ப இது மிகவும் முக்கியமானது என்றார். இந்த நீண்டகால பிரச்சனையை தீர்க்க MOE செயல்படும். நாட்டின் வருங்கால சந்ததியினருக்காக உங்கள் ஆதரவை தொடர்ந்து வழங்குங்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here