புரோட்டான் வீரா கார்களை குறிவைத்து திருடும் கும்பல் கைது

புரோட்டான் வீரா கார்களை குறிவைத்து வாகன திருட்டு கும்பலில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகத்தின் பேரில் செவ்வாயன்று Ops Lejang Wira சோதனையின் போது கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கைச் சுற்றி மொத்தம் எட்டு ஆண்கள் மற்றும் ஒரு பெண் கைது செய்யப்பட்டனர்.

செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் கூறுகையில், கடந்த டிசம்பரில் இருந்து செயல்படும் கும்பல் வாகனத்தின் கதவுகள் மற்றும் சுவிட்சுகளைத் திறக்க சிறப்பு அலன் சாவியைப் பயன்படுத்தியது. அவர் கூறுகையில் கார் உதிரி பாகங்களுக்கு சந்தையில் அதிக தேவை இருப்பதால், புரோட்டான் வீரா வாகனங்களை கும்பல் குறிவைக்கிறது.

சந்தேக நபர் வாகனத்தைத் திருடி ஆர்வமுள்ள நபர்களுக்கும், சிலாங்கூர் கோம்பாக்கைச் சுற்றியுள்ள ஒரு அறியப்பட்ட வாகன உதிரி பாகங்கள் கடையின் உரிமையாளருக்கும் விற்பனை செய்கின்றனர்.

சில பொருட்கள் பட்டறை வைத்திருக்கும் நண்பருக்கு விற்கப்படும்.  38 வயதான பட்டறையின்  உரிமையாளர் திருடப்பட்ட பொருட்களை சமூக ஊடகங்களில் விற்பார் என்று செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் இன்று காலை செகாம்புட் தாமான் கோக் டோ காலை சந்தைக்கு   நட்பு வருகை புரிந்த பிறகு அவர் ஊடகங்களுக்குத் தெரிவித்தார்.

24 முதல் 38 வயதுடைய அனைத்து சந்தேக நபர்களுக்கும் முந்தைய பதிவுகள் இருப்பதாக அவர் கூறினார். அதே சமயம் 33 வயதான கும்பலின் மூளையாக செயல்பட்டவர் குற்றத் தடுப்புச் சட்டத்தின் (POCA) முன்னாள் கைதியாக இருந்தார், அவர் சமீபத்தில் 2019 இல் விடுவிக்கப்பட்டார். அவர் அடிக்கடி சிறை சென்று வருபவர் என்பதும் தெரிய வந்துள்ளது என்றார்.

24,000 வெள்ளி மதிப்புள்ள நான்கு புரோட்டான் வீரா கார்களை போலீசார் கைப்பற்றியதாகவும், ஒன்பது மொபைல் போன்கள் உள்ளிட்ட பல பொருட்களை போலீசார் கைப்பற்றியதாகவும் எங் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here