வளர்ப்புத் தந்தையை அடித்து உதைத்தவருக்கு தடுப்புக் காவல் நீட்டிப்பு

யான்: தனது வளர்ப்புத் தந்தையை  அடித்து உதைத்த நபரின் தடுப்புக்காவல் மேலதிக விசாரணைக்காக இந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை வரை நீடிக்கப்பட்டுள்ளது. 29 வயதான சந்தேக நபர் கடந்த செவ்வாய் கிழமை கம்போங் லுபுக் இபோய் என்ற இடத்தில் நடந்த சம்பவம் தொடர்பில் அதே நாளில் மாலை 6.45 மணியளவில் பாதிக்கப்பட்ட  மாற்றாந்தந்தை போலீஸ் புகார் அளித்ததை அடுத்து கைது செய்யப்பட்டார்.

யான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் ஷாஹனாஸ் அக்தர் ஹாஜி, சந்தேக நபர் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காகக் காவலில் வைக்கப்பட்டிருப்பதை உறுதிப்படுத்தினார். குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323 மற்றும் குடும்ப வன்முறைச் சட்டம் (AKRT) 2012 இன் பிரிவு 18 A இன் கீழ் வழக்கு இன்னும் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக அவர் கூறினார்.

கடந்த செவ்வாய்க் கிழமை காலை 8.30 மணியளவில் இடம்பெற்ற இந்தச் சம்பவத்தில் அதிகமான போதைக்கு அடிமையான, மனநலம் குன்றிய (OKU) அட்டையைக் கொண்ட சந்தேக நபர், போதைப்பொருள் வாங்குவதற்குப் பணம் தராததையடுத்து அவரது மாற்றாந்தந்தை கோபமடைந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் காதுகள் மற்றும் கைகளில் காயம் ஏற்படும் வரை தாக்கி உதைத்துள்ளார். சம்பவம் தொடர்பாக போலீஸ் புகாரினை வழங்குவதற்கு முன்னர் பாதிக்கப்பட்டவர் யான் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here