வணிக வளாக நுழைவாயிலில் பாதுகாவலரை தாக்கியதாக இருவரிடம் விசாரணை

வணிக வளாக (ஷாப்பிங் மால்) நுழைவாயிலின் முன் மோட்டார் சைக்கிளை நிறுத்த வேண்டாம் என்று கூறிய நேபாள நாட்டு பாதுகாவலரை இரண்டு பேர் தாக்கியதாகக் கூறப்படுகிறது. 30களின் முற்பகுதியில் இருந்த ஆண்கள், தங்கள் மோட்டார் சைக்கிளை நிறுத்திவிட்டு, தங்கள் வேலையை பார்க்க சென்று வந்த பிறகு காவலரைப் புறக்கணித்தனர்.

எவ்வாறாயினும், அவர்கள் மோட்டார் சைக்கிளில் திரும்பியதும், வாக்குவாதத்தைத் தொடர்ந்து காவலரைத் தாக்கியதாக அம்பாங் ஜெயா காவல்துறைத் தலைவர் ஃபரூக் எஷாக் தெரிவித்தார். புகார்தாரர் இடது கண் மற்றும் மூக்கில் காயம் ஏற்பட்ட பின்னர் அம்பாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றார் என்று அவர் கூறினார்.

நேற்று பாண்டன் கேபிடல் மாலில் நடந்த இந்த சம்பவத்தின் பதிவு சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவியது. 41 வயது காவலரை அடித்ததற்காக, மால் நிர்வாகத்தைச் சேர்ந்த ஒருவர், இருவரையும் திட்டிய காட்சியையும் அது காட்டியது.

நிர்வாகம் காவல்துறையை அழைத்தது. நாங்கள் இரு சந்தேக நபர்களையும் அவர்களின் வாக்குமூலங்களை பதிவு செய்ய  காவல் நிலையம் அழைத்து வந்தோம் என்று ஃபரூக் கூறினார். அவர்கள் தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டப் பிரிவு 323 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறார்கள் என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here