ஜோகூர் தேர்தலுக்காக வாக்கு சேகரிக்க மற்றும் கூட்டங்களுக்கு அனுமதி

ஜோகூர் தேர்தல் பிரச்சாரத்திற்காக தடைசெய்யப்பட்ட கூட்டங்கள் மற்றும் மக்களை சந்தித்து வாக்கு சேகரிப்பு ஆகியவற்றிக்கு அனுமதிக்கப்படும் என்று தேர்தல் ஆணையம் (EC) தெரிவித்துள்ளது. மார்ச் 12 தேர்தலுக்கான அதன் விதிகளை அறிவித்தது.

கூட்டங்களில் 100 பங்கேற்பாளர்கள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள். இது இரண்டு மணிநேரத்திற்கு மட்டுப்படுத்தப்படும் மற்றும் இரவு 10 மணிக்கு மேல் செல்ல முடியாது. அவை கட்சியின் தலைமையகம் அல்லது செயல்பாட்டு மையத்தில் மட்டுமே நடத்தப்படும். அமைப்பாளர்கள் போலீஸ் அனுமதிக்கு விண்ணப்பிக்க வேண்டும்.

முகக்கவசங்களை அணிந்து சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்க வேண்டும். “அவர்கள் வீடுகளுக்குள் நுழையவும், உள்ளே வசிப்பவர்களைச் சந்திக்க அனுமதிக்கப்படுவதில்லை” என்று தேர்தல் ஆணையம் கூறியது.

வேட்பாளர்கள் தங்கள் பிரச்சாரங்களை நடத்த சமூக ஊடகங்களைப் பயன்படுத்த ஊக்குவிக்கப்படுகிறார்கள் என்று தேர்தல் ஆணையம் கூறியது. ஜோகூரில் உள்ள வாக்காளர்கள் மார்ச் 12 ஆம் தேதி வாக்களிக்க உள்ளனர். வேட்புமனுக்கள் பிப்ரவரி 26 ஆம் தேதி ஏற்றுக்கொள்ளப்படும்.

பிரச்சாரத்தில் செய்ய வேண்டியவை மற்றும் செய்யக்கூடாதவை

வாக்குப்பதிவு நாள்

வாக்காளர்கள் வாக்குச்சாவடி மையங்களுக்குள் நுழையும்போதோ வெளியேறும்போதோ கைகளை சுத்தம் செய்ய வேண்டும். எல்லா நேரங்களிலும் முகக்கவசம் அணிய வேண்டும்.

தேர்தல் பணியாளர்கள் மற்றும் அறிகுறிகளை வெளிப்படுத்தும் வாக்காளர்களுக்கு தேர்தல் ஆணையத்தால் சுய பரிசோதனை கருவி வழங்கப்படும். வாக்குச்சாவடி மையங்களில் 5 கட்சி பார்வையாளர்கள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படுவர்.

கோவிட் தொற்று உள்ளவர்கள் அல்லது நெருங்கிய தொடர்பில் இருப்பவர்கள் நடைப்பயணங்களில் செல்வது தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது. ஒரு மீட்டர் உடல் தூரத்தை கடைபிடிக்க வேண்டும் மற்றும் முகக்கவசங்களை அணிய வேண்டும். எந்த வகையான பொழுதுபோக்கிற்கும் அனுமதி இல்லை.
பேக் செய்யப்பட்ட உணவுகளை மட்டுமே விநியோகிக்க முடியும்.

நியமன நாள்

அறிகுறிகளைக் காட்டும் வேட்பாளர்கள் மற்றும் முன்மொழிபவர்கள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டு ஒரு சிறப்பு அறையில் வைக்கப்பட வேண்டும். கோவிட்-19 சோதனையில் நெகட்டிவ் இருப்பவர்கள் மட்டுமே நியமன மையத்திற்குள் அனுமதிக்கப்படுவார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here