நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையம் மூடப்பட்டதைத் தொடர்ந்து அம்பாங் வட்டாரத்தில் நீர் விநியோகம் பாதிப்பு

செவ்வாய்கிழமை (பிப் 22) காலை 9 மணிக்கு தொடங்கிய மேம்படுத்தும் பணிகளுக்கு வசதியாக அம்பாங் நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையம் மூடப்பட்டதைத் தொடர்ந்து பல பகுதிகளுக்கு நீர் விநியோகம் பாதிக்கப்படும்.

Kampung Tasik Permai, Kampung Indah Permai, Kampung Ampang Campuran, Taman Tasik Tambahan, Kampung Tasik Tambahan, Taman Sri Raya, Sri Taman Baru, Taman Sri Bayu, Taman Fairuza Ampang, Taman Permai Jaya, Taman Bukit Ampang, Taman Halaman, Taman Kesuma, Taman Dagang Permai, Taman Sri Watan, Taman Sri Ampang, Kampung Lembah Jaya Utara, Kampung Pinggir Tiga, Kampung Lembah Jaya Selatan, Taman Sri Intan, Desa Lembah Permai, Kampung Dato Mufti, Taman Industri Lembah Jaya, Taman Dagang Jaya, Kampung Bukit Sungai Putih, Taman Mulia Jaya, Taman Ampang Saujana & Ampang Waterfront ஆகிய பகுதிகள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன.

Pengurusan Air Selangor Sdn Bhd (Air Selangor) வெளியிட்ட அறிக்கையில், புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 23) இரவு 10 மணிக்கு நீர் விநியோகம் மீண்டும் தொடங்கும் என்று கூறியுள்ளது. பட்டியலிடப்பட்ட பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகள் சில நீர் இடையூறுகளை அல்லது குறுக்கீட்டின் போது குறைந்த நீர் அழுத்தத்தை எதிர்கொள்ளும்.

பணி முடிந்ததும் நீர் விநியோகம் இயல்பு நிலைக்குத் திரும்பும். மேலும் அது பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளுக்கு படிப்படியாக மீட்கப்படும். பாதிக்கப்பட்ட வாடிக்கையாளர்கள் குறுக்கீட்டின் போது போதுமான தண்ணீரை சேமிக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். பணிகளை விரைவுபடுத்த தேவையான நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படுகின்றன என்பதை உறுதியளிக்கிறோம் என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here