வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட எஸ்பிஎம் மாணவர்களுக்கான திட்டங்கள் என்ன? நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் கேள்வி

வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட  கிளந்தான் மற்றும் தெரெங்கானுவில் நாளை சிஜில் பெலஜாரன் மலேசியா (SPM) தேர்வு எழுதும் மாணவர்களுக்கான செயல் திட்டத்தை கல்வி அமைச்சகம் துரிதப்படுத்த வேண்டும். SPM நாளை தொடங்கி மார்ச் 29 அன்று முடிவடைகிறது. கூலாய் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் தியோ நீ சிங் கல்வி அமைச்சர் ராட்ஸி ஜிடின் ஒரு செயல் திட்டம் வகுக்கப்பட்டு வருவதாகக் கூறியதாகவும் ஆனால் இன்னும் உறுதியான ஏற்பாடுகள் எதுவும் அறிவிக்கப்படவில்லை என்றும் கூறினார்.

வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்ட பெற்றோர்கள் மற்றும் மாணவர்கள் கவலைப்படாமல் இருக்க ஒரு செயல் திட்டம் அவசரமாக தேவைப்படுகிறது. இது மாணவர்கள் தங்கள் தேர்வு மையங்கள் வேறு இடத்திற்கு மாற்றப்படுமா என்பது நிச்சயமற்ற நிலையில் இருப்பதால், மாணவர்கள் எவ்வாறு மன அமைதியுடன் தேர்வுகளை எழுத முடியும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கோல தெரெங்கானுவில் SPM தேர்வு எழுதவிருக்கும் 233 மாணவர்கள் மூன்று வெவ்வேறு பள்ளிகளில் தேர்வு எழுதுவார்கள் என்று முன்னாள் துணைக் கல்வி அமைச்சர் தியோ கூறினார். வெள்ளத்தின் போது இந்த மாணவர்கள் தேர்வெழுத இருப்பது குறித்து நான் அனுதாபப்படுகிறேன். அவர்களில் சிலர் வெள்ள நிவாரண மையங்களுக்கு செல்ல வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டிருக்கலாம்.

பள்ளி பொருட்கள் மற்றும் உடைகள் சேதமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு அமைச்சகம் என்ன செய்யும் என்று எனக்கு ஆச்சரியமாக இருக்கிறது? எஸ்பிஎம்மில் மொத்தம் 407,907 மாணவர்கள் தேர்வில் அமரவிருக்கின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here