உரிமம் பெறாத கடனாளிகளுக்கு உதவியதாக நான்கு பேர் உட்பட பதின்ம வயதினர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது

குவாந்தானில் உரிமம் பெறாமல் கடன் கொடுக்கும் தொழிலுக்கு உதவியதாக ஒரு இளம்பெண் உட்பட நான்கு பேர் மீது மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. எவ்வாறாயினும் டெங் ஹாவ் யி 26, கீ சூன் ஹாங் 20, சான் ஜி சியாங் 19, டான் லீ எங் சோங் 54 ஆகியோர் மீது வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 11) மாஜிஸ்திரேட் நுருல் ஃபராஹ் முகமது சுவா முன் வாசிக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டை மறுத்து விசாரணை கோரினர்.

செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 8) காலை 7 மணியளவில் லோராங் டோக் சிராவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் அவர்கள் இந்தக் குற்றத்தைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் இரண்டு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அதிகபட்சமாக RM20,000 அபராதம் விதிக்கப்படும் Moneylenders Act 1951  இன் பிரிவு 29AA இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

நூருல் ஃபராஹா அவர்களுக்கு தலா ஒரு ஜாமீனுடன் RM1,500 ஜாமீன் அனுமதித்து, அடுத்து வழக்கினை செவிமெடுக்கும் தேதி மார்ச் 24 என நிர்ணயித்தார். துணை அரசு வக்கீல் ஐனி அடிலா முஹம்மது பைசல் வழக்கு தொடர்ந்தார். அதே நேரத்தில் வழக்கறிஞர் லாவ் யிங் குற்றம் சாட்டப்பட்ட அனைவரின் சார்பாகவும் வாதிட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here