மாரடைப்பால் பாதிக்கப்பட்ட முதியவர் வாகனங்கள் மற்றும் எரிவாயு நிலையத்தின் மீது மோதி உயிரிழந்தார்

கிள்ளான் தெலுக் காடோங் இண்டாவில் உள்ள ஒரு பெட்ரோல் நிலையத்தில்  இரண்டு வாகனங்கள் மற்றும் இரண்டு பெட்ரோல் பம்புகள் மீது மோதியதில் முதியவர் இறந்தார். தெற்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் சா ஹூங் ஃபோங் கூறுகையில், நான்கு சக்கர வாகனத்தை ஓட்டிச் சென்ற 60 வயதுடைய உள்ளூர் நபர் காலை 9.25 மணியளவில் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

அவரது கூற்றுப்படி, சம்பவத்திற்கு முன்பு கட்டுமான தள மேற்பார்வையாளராக பணிபுரிந்த பாதிக்கப்பட்டவர் போக்குவரத்து விளக்கு சந்திப்பில் நின்றார். இருப்பினும், அவருக்கு திடீரென மாரடைப்பு ஏற்பட்டதாக நம்பப்பட்டது. மேலும் அவரை எரிவாயு மிதியை மிதித்து, கார் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள் மீது மோதுவதற்கு முன்பு எரிவாயு நிலையத்தை நோக்கி நேராக நகர்த்தினார்.

கார்கள் மற்றும் மோட்டார் சைக்கிள்களின் ஓட்டுநர்கள் தப்பித்ததால் காயம் ஏற்படவில்லை என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். அவரது கூற்றுப்படி, அந்த ஆடவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனைக்கு (HTAR) அனுப்பப்பட்டது. சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41 (1)ன்படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here