சிரம்பான் பொது மருத்துவமனையில் சுற்றி திரிந்த எலி; சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகும் காணொளி

சிரம்பான் துவாங்கு ஜாபர்   மருத்துவமனையில் உள்ள குழந்தைகள் வார்டில் எலி சுற்றித் திரிவதைக் காட்டும் காணொளி சமூக வலைதளத்தில் பரவியதைத் தொடர்ந்து மருத்துவமனை நிர்வாகம் உடனடியாக நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது.

TikTok பயன்பாட்டில் பதிவேற்றப்பட்ட வீடியோ மூலம், எலி இருப்பதைப் பதிவு செய்த நபர், எலி இருப்பதைப் பற்றி செவிலியரிடம் புகார் செய்ததாகக் கூறினார்.  ஆனால் அவர் புறக்கணிக்கப்பட்டார். நெகிரி செம்பிலான் மாநில சுகாதாரத் துறை  இயக்குநர் டத்தோ டாக்டர் ஹர்லினா அப்துல் ரஷித், இதே சம்பவம் மீண்டும் நிகழாமல் தடுக்க பல நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்பட்டுள்ளன என்றார்.

HTJ வார்டு 3B இல் எலி சுற்றித் திரிவதைக் காட்டி சமூக ஊடகங்களில் பரப்பப்பட்ட ஒரு பதிவை JKNNS குறிப்பிட விரும்புகிறது. இந்தச் சம்பவம் குறித்து எங்கள் HTJ உடனடியாக விசாரணை நடத்தியது. அதைத் தொடர்ந்து, மருத்துவமனையைச் சுற்றியுள்ள, குறிப்பாக அனைத்து வார்டுகளிலும் தூய்மையை வலியுறுத்தும் அதே வேளையில், துப்புரவு அட்டவணை மற்றும் குப்பை சேகரிப்பில் அதிர்வெண் அதிகரிப்பதன் மூலம், அதே சம்பவம் மீண்டும் நிகழாமல் தடுக்க பல முன்னேற்ற நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்பட்டன என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here