போலி மதுபானத்தை பதப்படுத்தி, விநியோகித்ததாக இரு இந்திய பிரஜைகள் உட்பட மூவர் கைது!

கோம்பாக், மார்ச் 17 :

இங்குள்ள ஒரு தொழிற்பேட்டையில் நேற்று மேற்கொள்ளப்பட்ட அதிரடி சோதனையில், ​​போலி மதுபானங்களை பதப்படுத்தியதாக நம்பப்படும் இரண்டு இந்தியப் பிரஜைகள் உட்பட, மூவர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

செமினி பொது நடவடிக்கை பிரிவு (PGA) 4th Batalion Commanding Officer Superintendent Rizal Mohamed கூறும்போது, ​​நண்பகல் 1.30 மணியளவில் நடந்த சோதனையில், 25 வயது இளைஞரும், 30 மற்றும் 50 வயதுடைய இரண்டு இந்தியர்களும் வாகனத்தில் சரக்குகளை இறக்கிக் கொண்டிருந்தபோது கைது செய்யப்பட்டனர்.

வாகனத்தின் பின்பகுதியில் மறைத்து வைக்கப்பட்டிருந்த 2,566 போலி மதுபாட்டில்கள் அடங்கிய 213 பெட்டிகளில் சோதனை நடத்தப்பட்டது.

மேலும், 72 மதுபாட்டில்கள் அடங்கிய ஆறு பெட்டிகள் மற்றும் சிறப்பு சுங்க ஸ்டிக்கர்கள் மற்றும் மதுபான பிராண்ட் ஸ்டிக்கர்கள் போன்ற செயற்கை மதுபானங்களை பதப்படுத்த பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் சில உபகரணங்களையும் நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம்,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த நடவடிக்கையில் இரண்டு மொபைல் போன்கள், ஒரு லோரி மற்றும் ஒரு வேன் தவிர RM406,917 மதிப்புள்ள 1,590 லிட்டர் எத்தனால் ஆல்கஹால் கொண்ட 10 பேரல்களையும் என்பவற்றையும் பறிமுதல் செய்ததாக ரிசல் கூறினார்.

அவரது கருத்துப்படி, கைப்பற்றப்பட்ட மொத்த மதுபானங்களின் எண்ணிக்கை 219 பெட்டிகள், 2,628 பாட்டில்கள் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது, இதன் மதிப்பு RM204,571 ஆகும், இதன் வரி மதிப்பு RM326,085 ஆகும். பறிமுதல்களின் மொத்த மதிப்பு RM1.07 மில்லியன் ஆகும்.

சுங்கச் சட்டம் 1967, குடிவரவுச் சட்டம் 1959/63 மற்றும் கலால் சட்டம் 1975 ஆகியவற்றின் படி, விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

“இந்த மூன்று சந்தேக நபர்களையும் கைது செய்வதன் மூலம், செலாயாங் மற்றும் கோம்பாக் பகுதிகளில் சட்டவிரோத மதுபான உற்பத்தி மற்றும் விநியோக வலையமைப்பை தோற்கடிக்க முடியும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here