குடிபோதையில் காரை ஓட்டி மரணத்தை விளைவித்த கல்லூரி மாணவர் குற்றத்தை மறுத்து விசாரணை கோரினார்

கோலாலம்பூரில் கடந்த சனிக்கிழமை குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டி கோலாலம்பூர் மாநகர மன்றத்தின் (டிபிகேஎல்) துணை ஒப்பந்ததாரரின் ஊழியரின் மரணத்திற்கு காரணமானதாகக் கூறிய கல்லூரி மாணவர் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் புரியவில்லை என்று மறுத்து விசாரணை கோரினார்.

24 வயதான லோ யென் ஹியூ, மது போதையில் டொயோட்டா சியென்டாவை ஓட்டிச் சென்றதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார். அனுமதிக்கப்பட்ட வரம்பிற்கு மேல் அவர் குடித்திருந்தால் வாகனத்தை கட்டுப்படுத்த முடியாமல் போனது. மார்ச் 12 அன்று அதிகாலை 3.15 மணியளவில் ஜாலான் கூச்சிங், பத்து மலையில் யாப் க்வீ சீ 74, இறந்தார்.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 44 (1) (b) இன் கீழ் லோ மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது 10 ஆண்டுகளுக்கு குறையாத மற்றும் 15 ஆண்டுகளுக்கு மேல் சிறை தண்டனை மற்றும் RM50,000 முதல் RM100,000 வரை அபராதம் விதிக்கப்படும். குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்ட நாளிலிருந்து 10 ஆண்டுகளுக்கு ஓட்டுநர் உரிமம் வைத்திருப்பதில் இருந்து தகுதி நீக்கம் செய்யப்படுகிறது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பில் வழக்கறிஞர் கே ஏ ராமு வாதாடினார்.

மாஜிஸ்திரேட் அமானினா முகமட் அனுவார் 1 நபர் உத்தரவாதத்துடன்  12,000 வெள்ளி ஜாமீனை அனுமதித்து மே 27 அன்று குறிப்பிடும்படி நிர்ணயித்தார். மார்ச் 12 அன்று, பாதிக்கப்பட்டவர் மரங்களை வெட்டிக் கொண்டிருந்தபோது ​​குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஓட்டிச் சென்ற கார் அவர் மீது மோதியது. தலையில் பலத்த காயம் அடைந்த அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here