தொலைக்காட்சி தொடர்களுக்கான ‘தாக்குதல்’ டீஸருக்கு சமய விவகார அமைச்சர் கண்டனம்

 ரமலான் மாதத்தில் திரையிடப்படவுள்ள நடிகர் ஜூல் ஆரிஃபின் இடம்பெறும் தொலைக்காட்சி நாடகத் தொடரின் டீஸர் “அதிர்ச்சியூட்டும் மற்றும் ஆத்திரமூட்டும்” என்று சமய விவகார அமைச்சர் இட்ரிஸ் அஹ்மட் சாடியுள்ளார்.

இன்று ஒரு முகநூல் பதிவில், வீடியோ வெளிவருவதில் தான் ஏமாற்றம் அடைந்ததாக இட்ரிஸ் கூறியுள்ளார். சம்பந்தப்பட்ட தரப்பினரை தொடர்பு கொண்டு இந்த விவகாரத்தை புத்திசாலித்தனமாக தீர்த்து வைக்க ஆலோசனை வழங்குவேன் என்றார்.

இஸ்லாமியர்கள் பொதுவாக நல்ல செயல்களை (தக்வா) செய்யும் ஒரு மாதத்தில் திரையிடப்படும் நிகழ்ச்சியை விளம்பரப்படுத்த இதுபோன்ற மூர்க்கத்தனமான கிளிப் பகிரப்பட்டதில் நான் ஏமாற்றமடைந்தேன். ரமலான் கறைபடியலாம். அது நிறுத்தப்பட வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன்.

பொழுதுபோக்கிற்கு இஸ்லாத்தில் தடை இல்லை. ஆனால் அது சில விதிகளை கடைபிடிக்க வேண்டும், குறிப்பாக உடல் அருகாமை மற்றும் ஆண்களுக்கும் பெண்களுக்கும் இடையிலான தொடர்பு ஆகியவற்றைக் காட்டும் காட்சிகளை உள்ளடக்கியது. இத்தகைய காட்சிகள் ஒழுக்கக்கேடானதாகக் கருதப்படலாம்.

எங்கள் பொழுதுபோக்குத் துறையை நான் கட்டுப்படுத்த விரும்பவில்லை. ஆனால் அது நமது மதத்தையும் ஒழுக்கத்தையும் கெடுக்கும் என்றால் என்னால் அதை அனுமதிக்க முடியாது. அவர்களுக்கு அறிவுரை கூற வேண்டும், என்றார்.

நடிகரின் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் இனி கிடைக்காத 20 வினாடிகள் கொண்ட டீஸர் நேற்று சமூக வலைதளங்களில் வைரலானது.

“Perempuan Itu” நாடகத்திற்கான டீசரில், நடிகை சித்தி ஹரிசா சூல் சுவருக்கு எதிராகத் தள்ளுகிறார். பிறகு அவன் சட்டையைக் கழற்றி அவளைத் தழுவிக் கொண்டான். மற்றொரு காட்சியில், பணிப்பெண்ணின் உடையில் இருக்கும் சித்தி, ஜூலுக்கு விப்ட் கிரீம் ஊட்டுகிறார். சுல் அவளைத் தூக்கி அணைத்துக்கொள்கிறான்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here