எல்லையை மீண்டும் திறக்க ஏர் ஆசியா தயாராக உள்ளது

சிப்பாங்: ஏ ப்ரல் 1 2022 முதல் எல்லை மீண்டும் திறக்கப்படும் முதல் வாரத்தில், வாரத்திற்கு 70  என அனைத்துலக விமானங்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிக்கும் என ஏர் ஆசியா எதிர்பார்க்கிறது. ஏர் ஆசியார மலேசியாவின் தலைமைச் செயல் அதிகாரி ரியாட் அஸ்மத் கூறுகையில், ஏப்ரல் மாத இறுதிக்குள் அனைத்துலக விமானங்களின் எண்ணிக்கை வாரந்தோறும் 250ஐ எட்டும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி அனைத்துலக எல்லைகளை முழுமையாக திறக்க மலேசிய அரசாங்கம் அறிவித்ததை ஏர் ஆசியா வரவேற்கிறது. நாங்கள் தயாராக இருக்கிறோம். பயணத்தின் தடையின்மை விரைவில் நடக்கும் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் இன்று இங்கு எல்லையை மீண்டும் திறப்பதற்கான விமான தயாரிப்புகள் குறித்த ஊடக சந்திப்பில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பயண குமிழிகள் மற்றும் உள்நாட்டு சேவைகளில் கவனம் செலுத்துவதன் மூலம் அதன் செயல்பாடுகளை மீண்டும் தொடங்கியதிலிருந்து, அனைத்துலக விமானங்களை படிப்படியாக மீண்டும் தொடங்குவது ஏற்கனவே உலகெங்கிலும் படிப்படியாக மீண்டும் திறக்கப்படும் எல்லைகளுடன் இணைந்து நடந்து வருவதாக அவர் கூறினார்.

மார்ச் 8, 2022 அன்று அரசாங்கத்தால் பயணக் கட்டுப்பாடுகளைத் தொடர்ந்து தளர்த்துவதன் மூலம், லங்காவி பயணக் குமிழியுடன் தொடங்கப்பட்ட அக்டோபர் 2021 முதல் உள்நாட்டு விமானத் திறனை விமானக் குழுமம் 156%, ஏப்ரலில் எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்படும் என்ற அறிவிப்பு வெளியானதில் இருந்து அனைத்துலக விமானங்களுக்கு 50% அதிகரித்துள்ளது.

மொத்தம் 75 விமானங்கள் தற்போது குழு அளவில் இயக்கப்படுகின்றன என்றார். தாய்லாந்து, பிலிப்பைன்ஸ், இந்தோனேசியா, கம்போடியா, சிங்கப்பூர் மற்றும் வியட்நாம் போன்ற பிற நாடுகளை மீண்டும் திறப்பதன் மூலம் இது ஆதரிக்கப்படுகிறது என்று ரியாட் கூறினார்.

விமான நிறுவனம் தற்போது பல அனைத்துலகச் சேவைகளை ஏற்கனவே இயக்கி வரும் நிலையில், நாட்டின் எல்லைகள் மீண்டும் திறக்கப்படும் என்ற அறிவிப்பு, அதன் முக்கிய அனைத்துலக சந்தைகளில் குறிப்பிடத்தக்க தேவைக்கு ஏற்ப கூடுதல் திறனை ஆதரிக்க வரவேற்கத்தக்க ஊக்கத்தை அளிக்கும்.

2 COMMENTS

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here