போதைப் பொருள் உட்கொண்டு வாகனமோட்டிய ஆடவரால் விபத்து; ஒருவர் பலி- இருவர் காயம்

கோலாக்ராய், சுங்கை துரியான் அருகே கிலோமீட்டர்  66 ஜாலான் கோத்தா பாரு-குவா மூசாங்கில் மெத்தாம்பேட்டமைன் போதையில் ஒரு நபர் ஓட்டிச் சென்ற கார் மற்றொரு கார் மீது மோதியதில் மூத்த குடிமகன் ஒருவர் உயிரிழந்தார். மேலும் இருவர் லேசான காயமடைந்தனர்.

காலை 9.30 மணியளவில் நடந்த விபத்தில் பெரோடுவா மைவி ஓட்டுநரின் (31) வலது கால் உடைந்ததாக கோலா கிராய் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  சுசைமி முகமட் தெரிவித்தார். இதையடுத்து அவரது காரில் பல்வேறு வகையான பட்டாசுகளை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், கோத்தா பாருவில் இருந்து   குவா மூசாங்கை நோக்கிப் பயணித்த பெரோடுவா மைவியின் ஓட்டுநர், தனது கட்டுப்பாட்டை இழந்த கார், எதிரே வந்த பாதையில் நுழைந்து, கோலா க்ராயிலிருந்து மச்சாங் நோக்கிச் சென்ற புரோட்டான் வாஜா மீது மோதியதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

புரோட்டான் வாஜாவின் ஓட்டுநர் கோலாக்ராயின் கம்போங் பதங் நெனாஸ் பெலாங்காவைச் சேர்ந்த முகமது உமர் 70, சம்பவ இடத்திலேயே கொல்லப்பட்டார். மேலும் 20 மற்றும் 50 வயதுடைய இரண்டு ஆண் பயணிகள் லேசான காயமடைந்தனர்.

கம்போங் ஆலோர் பாசீரைச் சேர்ந்த பெரோடுவா மைவி ஓட்டுநர்  தன்னுடன் பட்டாசுகளை வைத்திருந்ததற்கான நோக்கத்துடன் விபத்து குறித்து மேலும் விசாரணை நடத்தப்படும் என்று சுசைமி கூறினார். இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1967 பிரிவு 41 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here