விபத்தில் தம்பதியர் மரணம்: சம்பவத்தை கண்ட சாட்சிகள் முன்வந்து உதவுமாறு போலீசார் கோரிக்கை

சுங்கை பூலோ பாலம் அருகே வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையின் தெற்கு நோக்கிய  (ஆர்&ஆர்) கிலோமீட்டர் 458.4 இல் மார்ச் 20 அன்று  ஒரு தம்பதியின் மரண விபத்தினை நேரில் பார்த்த சாட்சிகள் விசாரணைக்கு உதவ முன்வருமாறு போலீசார் கோரியுள்ளனர்.

காலை 7.20 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில் மோட்டார் சைக்கிளில் சென்றுகொண்டிருந்த தம்பதியினரைப் பின்னால் இருந்து பெரோடுவா கெம்பாரா மோதியதாக நம்பப்படுகிறது.

பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதின் அப்துல் ஹமிட், பலியானவர் 65 வயதுடைய உள்ளூர் மனிதர் என்றும் அவரது மனைவி 57 வயதான வெளிநாட்டவர் என்றும் கூறினார்.

சம்பவத்தன்று, பாதிக்கப்பட்ட பெண் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. அவரது கணவர் பலத்த காயமடைந்து சிகிச்சைக்காக சுங்கை பூலோ மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். இருப்பினும், மருத்துவமனையின் சிவப்பு மண்டலத்தில் சிகிச்சை பெற்று வந்த பாதிக்கப்பட்டவர் அதே நாளில் பிற்பகல் 3.30 மணியளவில் இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here