எஸ்ஓபி-க்கு இணங்காத பொழுதுபோக்கு மையத்தின் வளாக மேலாளர் உட்பட 58 பேருக்கு அபராதம்

கோலாலம்பூர், மார்ச் 27 :

இங்குள்ள ஜாலான் சுல்தான் இஸ்மாயிலில் உள்ள தேசிய மறுவாழ்வுத் திட்டத்தின் 4 ஆம் கட்டத்தின் கீழ் நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறைகளை பின்பற்றாமல் இயங்கி வந்த ஒரு பொழுதுபோக்கு மையத்தை போலீசார் நேற்று சோதனை செய்தனர்.

டாங் வாங்கி மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை ஆணையர் நூர் டெல்ஹான் யஹாயா இதுபற்றிக் கூறுகையில், டாங் வாங்கி மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவின் காவல்துறைக் குழு, இரவு 11.20 மணியளவில் பொழுதுபோக்கு மையத்தில் ஆய்வு நடத்தியது.

அந்த சோதனையின் அடிப்படையில், 20 முதல் 49 வயதுக்குட்பட்ட 58 நபர்கள் ஆய்வு செய்து, தொற்று நோய்களைத் தடுத்தல் மற்றும் கட்டுப்படுத்துதல் (தொற்றுநோய்க்கான உள்ளூர் பகுதிகளில் நடவடிக்கைகள்) (PPN) விதிமுறைகள் 2021 இன் விதிமுறை 17 (1) இன் படி, வளாக மேலாளர் உட்பட 58 பேருக்கும் தலா RM1,000 அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

மேலும், செல்லுபடியாகும் உரிமம் இல்லாமல் பொழுதுபோக்கு நடவடிக்கைகளை ஏற்பாடு செய்த குற்றத்திற்காக 1992 ஆம் ஆண்டின் பொழுதுபோக்கு (கோலாலம்பூர் ஃபெடரல் டெரிட்டரி) சட்டத்தின் பிரிவு 4 (1) இன் படி விசாரணை அறிக்கை திறக்கப்பட்டது,” என்று இன்று வெளியிட்ட அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அத்தோடு தேசிய பாதுகாப்பு கவுன்சில் (MKN) வழங்கிய SOP உடன் தொடர்ந்து இணங்குமாறு பொதுமக்கள் அறிவுறுத்தப்பட்டதாக நூர் டெல்ஹான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here