நகர சாலைகளில் குறிப்பிட்ட நேரங்களில் கனரக வாகனங்கள் நுழைய தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது

கனரக ஓட்டுநர்கள்

நகர சாலைகளில் இரண்டு முக்கிய நேரங்களில் கனரக வாகனங்கள் கோலாலம்பூர் நகர மையத்திற்குள் நுழைவது தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது மற்றும் வழங்கப்பட்ட பயண அட்டவணையைப் பின்பற்ற வேண்டும். கூட்டரசுப் பகுதிகளின் துணை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஜலாலுடின் அலியாஸ் கூறினார். காலையில் 6.30 மணி முதல் 9.30 மணி வரையும், பிற்பகல் 4.30 மணி முதல் இரவு 7.30 மணி வரையும் கால அவகாசம் நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது என்றார்.

கோலாலம்பூர் மாநகர மன்றன (DBKL) கோலாலம்பூரின் பிரதான நுழைவாயிலில் உள்ள மாறி செய்தி குறி (VMS) காட்சியில் தடை நேரத்தைக் காண்பிப்பது போன்ற இந்த தடைக்கு இணங்குவதை உறுதிசெய்ய தகுந்த நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. பிரதான நுழைவாயில் அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

தடைக்கு இணங்குவதை உறுதி செய்வதற்காக DBKL இன் தகவல் தொடர்பு பங்காளிகளான சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை (JPJ) மற்றும் காவல்துறையுடன் இணைந்து அமலாக்கமும் மேற்கொள்ளப்படுகிறது என்று ஜலாலுதீன் கூறினார்.

இந்த உத்தரவுக்கு இணங்கத் தவறியவர்கள், பொருட்கள் போக்குவரத்து (கோலாலம்பூர் கூட்டரசு பிரதேசம்) சட்டம் 1997 இன் விதிகளின்படி கூட்டு அறிவிப்புக்கு உட்படுத்தப்படலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here