தெரெங்கானு ஹோட்டலில் பாலியல் ஆடை அணிந்த பாடகர் வழக்கை அதிகாரிகள் விசாரிப்பர்

தெரெங்கானுவில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலில் “Arabian Dangdut Night” என்ற கருப்பொருளில் நடந்த நிகழ்ச்சியில் ஆண் ஒருவர் பெண் போல் கவர்ச்சியாக உடையணிந்து பாடிக்கொண்டிருந்த சம்பவம் குறித்து அதிகாரிகள் விசாரணை நடத்துவார்கள்.

மாநில இஸ்லாமிய சமய விவகாரத் துறை மற்றும் காவல்துறையால் விசாரணை நடத்தப்படும் என்று தெரெங்கானு மனித வளர்ச்சி, டக்வா மற்றும் தகவல் குழுத் தலைவர் முகமட் நோர் ஹம்சா கூறினார். 2020 இல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட பொழுதுபோக்கு, கலாச்சார நிகழ்ச்சிகள், சுற்றுலா மற்றும் விளையாட்டு தொடர்பான தெரெங்கானு மாநில வழிகாட்டுதல்களை மீறியது தொடர்பான விசாரணையாகும்.

இன்று தஞ்சோங் விஸ்டா ஹோட்டலுக்கு “mahabbah” விஜயம் செய்த பிறகு, இந்த சம்பவம் குறித்து காவல்துறைக்கு அறிக்கை கிடைத்துள்ளது. மேலும் மாநில அரசு விசாரணையில் தலையிடாது என்று அவர் கூறினார்.

மார்ச் 25 அன்று நடந்த நிகழ்ச்சியைக் காட்டும் 25 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ வைரலாகியுள்ளது. இது நெட்டிசன்களிடமிருந்து கடுமையான விமர்சனங்களை ஈர்த்துள்ளது. ஏனெனில் இது இஸ்லாமியர்கள் புனித ரமழானை வரவேற்பதற்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு நடந்தது.

இஸ்லாமியர்களை புண்படுத்தும் இதுபோன்ற விஷயங்களில் மாநில அரசு உணர்திறன் உடையதாக உள்ளது என்றும், அந்த சம்பவம் மீண்டும் நடக்காது என்றும் முகமட் நோர் கூறினார். இதற்கிடையில், Tanjung Vista ஹோட்டல் பொது மேலாளர் Lily Julia Hassan Tan, இந்த சம்பவத்திற்கு ஹோட்டல் சார்பில் மன்னிப்பு கேட்டதுடன், நிகழ்வு ஹோட்டலால் ஏற்பாடு செய்யப்படவில்லை என்று வலியுறுத்தினார்.

120 பேருக்கு விருந்து வைக்க விரும்பிய ஒருவரிடமிருந்து நாங்கள் முன்பதிவு செய்தோம். உணவு மற்றும் கரோக்கிக்கு முன்பதிவு செய்யப்பட்டது. மேலும் வீடியோவில் வைரலான நடனம் பற்றி எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here