சிரம்பானில் ரோஹிங்கியா தொழிலாளி குத்தி கொலை; சந்தேக நபர் பினாங்கில் கைது

சிரம்பான், ஜாலான் புக்கிட் தெம்போக்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இன்று காலை ஒரு வீட்டுக்காரரால் தாக்கப்பட்டதாக நம்பப்படும் ரோஹிங்கியா தொழிலாளி வயிற்றில் கத்திக்குத்து காயங்களுடன் இறந்து கிடந்தார். சிரம்பான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், ஏசிபி நந்தா மரோஃப் கூறுகையில், 19 வயது இளைஞனின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக பொதுமக்களிடம் இருந்து காலை 10 மணியளவில் காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது.

ஐக்கிய நாடுகள் சபையின் அகதிகளுக்கான உயர் ஸ்தானிகர் அட்டையை வைத்திருப்பவரான பாதிக்கப்பட்டவர் கடந்த வாரம் முதல் தனது 40 வயதுடைய நாட்டவருடன் வசிப்பதாகக் கூறப்பட்டதாக ஆரம்ப விசாரணைகளில் கண்டறியப்பட்டுள்ளதாக அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் நிர்வாணமாகவும், சமையலறைக்குச் செல்லும் வீட்டின் நடைபாதையில் முகம் குப்புறவும் காணப்பட்டார். அவரது உடல் கண்டுபிடிக்கப்படுவதற்கு ஐந்து முதல் ஆறு மணி நேரத்திற்கு முன்பு அவர் இறந்திருக்கலாம் மற்றும் குத்தப்பட்டிருக்கலாம் என்று நம்பப்படுகிறது.

இருப்பினும், அவர் எத்தனை முறை கத்தியால் குத்தப்பட்டார் என்பதும் ஆயுதம் எங்கிருந்தது என்பதும் கண்டறியப்படவில்லை. கூலித்தொழிலாளியான சந்தேக நபர் ஒரு வருடத்திற்கு முன்னர் இந்த வீட்டை வாடகைக்கு விட்டதாகவும் போலீசாரிடம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

நேற்று இரவு, அக்கம்பக்கத்தினர் வீட்டில் இருந்து சத்தம் கேட்டனர். இன்று காலை அவர் வேலைக்கு வராததால், சந்தேக நபரின் முதலாளியும் அவரைத் தேடுவதற்காக வீட்டிற்கு வந்திருந்தார் என்று அவர் இன்று சம்பவம் நடந்த இடத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்குச் சொந்தமான ஏதேனும் பொருள் காணவில்லையா என்பது உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை என்றும் மேலதிக விசாரணைகள் நடந்து வருவதாகவும் நந்தா கூறினார். இருந்தபோதிலும் தப்பியோடிய சந்தேக நபர் பினாங்கின் புக்கிட் மெர்தாஜாம், ஜாலான் அஸ்டன் நகரில் உள்ள ஒரு துணிக்கடையில் பிற்பகல் 1.30 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர், மேலதிக நடவடிக்கைக்காக சிரம்பானுக்கு கொண்டு வரப்படுவதற்கு முன்னர், ஆவணச் செயலாக்கத்திற்காக செபராங் பெராய் தெங்கா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டார். நந்தா மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here