வாகன விபத்தில் 5 மாத குழந்தை பலி; 4 பேர் படுகாயம்

செத்தியூவில் கிலோமீட்டர் 51 ஜாலான் சுங்கை லெரெக்கில்  இரண்டு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் ஐந்து மாத பெண் குழந்தை இறந்தது. மேலும் நான்கு பேர் படுகாயமடைந்தனர். மாலை 6.15 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில் கிளந்தான், தானா மேராவைச் சேர்ந்த நூர் அல் அம்மாரா முகமட் புடிமான் என்பவர் செத்தியு மருத்துவமனையில் உயிரிழந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

செத்தியூ மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் துணைக் கண்காணிப்பாளர் அஃபாண்டி ஹுசின் கூறுகையில் விபத்தில் பாதிக்கப்பட்ட ஒருவர் மருத்துவமனையில் இறந்துவிட்டதாக காவல்துறைக்கு இரவு 9.55 மணியளவில் அழைப்பு வந்தது. அவரது கருத்துப்படி, முதற்கட்ட விசாரணையில் Toyota Alphard பல்நோக்கு வாகனத்திற்கும் (MPV) Perodua Vivaக்கும் இடையே விபத்து ஏற்பட்டது கண்டறியப்பட்டது.

கோத்தா பாரு, கிளந்தான் திசையில் இருந்து ஜோகூர் பாரு நோக்கிச் சென்ற Toyota Alphard கார் எதிர் திசையில் இருந்து Perodua Viva மீது மோதியதில் இந்த விபத்து ஏற்பட்டது. Perodua Viva டிரைவர் தனக்கு முன்னால் ஒரு லோரியை முந்திச் செல்ல முயன்றதாக நம்பப்படுகிறது. ஆனால் Toyota Alphard மீது மோதுவதற்கு முன்பு தோல்வியடைந்தது அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, டொயோட்டா அல்பார்டின் ஓட்டுநர் மற்றும் நான்கு பயணிகள் காயமடைந்தனர் மற்றும் அவசர சிகிச்சைக்காக செட்டியூ மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர். பெரோடுவா விவாவின் ஓட்டுநர் மற்றும் ஒரு குழந்தை உட்பட நான்கு பயணிகளும் அதே மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர். ஆனால் மருத்துவமனையில் குழந்தை இறந்துவிட்டதாக உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987, பிரிவு 41ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here