60 மாணவர்கள் கோவிட்-19 தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டதை அடுத்து ரெம்பாவ் பள்ளி மூடப்பட்டது

நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள ரெம்பா மேல்நிலைப் பள்ளி, கோவிட்-19 நேர்மறை வழக்குகளின் அதிகரிப்பினை தொடர்ந்து ஒரு வாரத்திற்கு மூடப்படும்.

சுகாதாரத்திற்கான மாநில செயற்குழு உறுப்பினர் எஸ் வீரப்பன் கூறுகையில்,  Sekolah Menengah Sains Rembau பள்ளியை சுத்திகரிப்பு நோக்கங்களுக்காக ஏப்ரல் 11 முதல் 18 வரை மூட உத்தரவிடப்பட்டுள்ளது என்று சினார் ஹரியான் தெரிவித்துள்ளது.

மாணவர்கள் நடத்திய RTK-Antigen (RTK-Ag) சுய பரிசோதனை மூலம் இந்த வழக்குகள் கண்டறியப்பட்டன. நேற்று (புதன்கிழமை) நிலவரப்படி, படிவம் 2 முதல் 5 வரையிலான 60 மாணவர்கள் 38 சிறுவர்கள் மற்றும் 22 சிறுமிகள் கோவிட் -19 க்கு நேர்மறை சோதனை செய்துள்ளனர் என்று அவர் கூறினார். Jalan Pilin clusterக்கு பள்ளியே காரணம் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here