சமூக வலைத்தளங்கில் நேற்று வைரலான காணொளி 2016இல் வெளி வந்தது

சமூக வலைதளங்களில் நேற்று வைரலாக பரவிய ‘நாம் மலேசியர்கள்’ என்ற முகநூல் பக்கத்தில், தனிநபர்கள் குழு மாற்றியமைக்கப்பட்ட சைக்கிள் ஓட்டுவதைக் காட்டும் வீடியோ கிளிப் பழைய வீடியோ  என தெரிய வந்துள்ளது.

கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறை (ஜேஎஸ்பிடி) தலைவர் ஏசிபி ஶ்ரீபுதீன் முகமது சலே, எட்டு வினாடிகள் கொண்ட இந்த வீடியோவில் போலீசாஎ நடத்திய சோதனையில், உண்மைச் சம்பவம் 2016ஆம் ஆண்டு நடந்ததாகக் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்றார்.

வைரல் வீடியோவில் மாற்றியமைக்கப்பட்ட மிதிவண்டிகளில் பயணிக்கும் நபர்களின் செயல்பாடு இங்குள்ள ஜாலான் சுல்தான் இஸ்மாயிலில் நிகழ்ந்ததையும் நாங்கள் கண்டறிந்தோம்.

பொறுப்பற்ற தரப்பினரால் இந்த வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் மீண்டும் வேண்டுமென்றே வைரலாக்கப்பட்டது என்று நம்பப்படுகிறது. மேலும் குழப்பத்தைத் தவிர்க்கவும் சமூகத்திற்கு கவலையை ஏற்படுத்தவும் பழைய படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை வெளியிட வேண்டாம் என்று பொதுமக்கள் அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

நேற்று, சமூக ஊடகங்களில் ஒரு வீடியோ வெளியிடப்பட்டது. ஒரு குழு மாற்றியமைக்கப்பட்ட சைக்கிள்களை ஆபத்தான முறையில் ஓட்டி, நெட்டிசன்களிடமிருந்து பல்வேறு எதிர்வினைகளை வரவழைத்தது.

இதற்கிடையில் ஶ்ரீபுதீன் கூறுகையில், ஏதேனும் கேள்விகள் அல்லது தகவல்களுக்கு, பொதுமக்கள் ஜாலான் துன் எச்.எஸ். லீ போக்குவரத்து காவல் நிலையம் 03-201719999 அல்லது JSPT கோலாலம்பூர் ஹாட்லைன் 03-20260267/69 அல்லது அருகிலுள்ள ஏதேனும் காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here