ஜோகூரில் சில மாற்றங்களுடன் கட்சி தாவல் தடை அமல்படுத்தப்படும்

ஜோகூர் மாநில அரசு, மாநிலத்தில் கட்சி தாவல் சட்டத்தை  சில மாற்றங்கள் செய்து அமல்படுத்தப்படும். ஜோகூர் மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினர்களுடன் சேர்ந்து இந்த விவகாரம் சரி செய்யப்படும் என்று ஜோகூர் மந்திரி பெசார் டத்தோ ஓன் ஹாஃபிஸ் காஸி கூறினார்.

மக்களின் ஆணையைக் காட்டிக்கொடுக்கும் கொள்கையற்ற அரசியல்வாதிகள் இனி இல்லை என்பதை உறுதிசெய்ய….இன்ஸா-அல்லாஹ், நானும், ஜோகூர் சட்டமன்ற உறுப்பினர்களும் இணைந்து இந்த கட்சிக்கு எதிரான சட்டத்தை ஜோகூரில் சிறப்பாகச் செய்து செயல்படுத்துவோம் என்று அவர் பதிவிட்டுள்ளார். இன்று அவரது முகநூல் பக்கத்தில் தெரிவித்தார்.

பெங்கராங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ அசாலினா ஓத்மான் சைட் தம்மை பார்த்ததாகவும், அப்போது அவர் கூட்டாட்சி மட்டத்தில் கட்சி தாவலுக்கு எதிரான மசோதாவின் முன்மொழியப்பட்ட வரைவைக் கேட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

மார்ச் 12 அன்று ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலின் போது ஜோகூர் பாரிசான் நேசனலின் பிரச்சார வாக்குறுதிகளின் கீழ் கட்சி தாவலுக்கு எதிரான துள்ளல் சட்டத்தை செயல்படுத்துவதற்கான முயற்சிகளில் ஒன்றாகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here