கார் சாலைத்தடுப்பில் மோதியத்தில் ஓட்டுநர் மரணம்; அவரது வருங்கால மனைவி படுகாயம்

நீலாய், ஏப்ரல் 20 :

காஜாங்-சிரம்பான் நெடுஞ்சாலையின் (லேகாஸ்) வடக்கு நோக்கிச் செல்லும் வழியின் 16.9 ஆவது கிலோமீட்டரில், நிச்சயதார்த்தமான தம்பதியினர் சென்ற கார் சறுக்கி, சாலைத்தடுப்பில் மோதியதில் ஓட்டுநரான ஆடவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார், அவரது வருங்கால மனைவி படுகாயமடைந்துள்ளார்.

இன்று பிற்பகல் 2.30 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்ட முகமட் சோபியான் சஹார், 25, ஓட்டுநர் இருக்கையில் சிக்கித் தலையில் பலத்த காயம் அடைந்தார் என்றும் அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டார் என்று சுகாதார அமைச்சகத்தின் (MOH) ஊழியர்களால் உறுதிப்படுத்தப்பட்டது என்றும் நெகிரி செம்பிலான் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் தலைமை கண்காணிப்பாளர் ஷாஃபி முஹமட் கூறினார்.

முகமட் சோபியான் ஓட்டிச் சென்ற புரோத்தோன் பெர்சோனா கார், சிரம்பானில் இருந்து நீலாய் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தபோது விபத்து நேர்ந்ததாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது. சம்பவ இடத்தை அடைந்ததும், நீலாய் நுழைவாயிலில், ஓட்டுநரின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து, கார் சாலைத் தடுப்பில் மோதியதாக நம்பப்படுகிறது.

“விபத்தின் விளைவாக, படுகாயமடைந்த பாதிக்கப்பட்டவரின் வருங்கால மனைவி  (நுராஸ்லின் அசார்,25) சிகிச்சைக்காக துவாங்கு ஜாபர் மருத்துவமனைக்கு (HTJ) சிரம்பான் கொண்டு செல்லப்பட்டார், ​​தலையில் காயம் காரணமாக ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

“பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக HTJ தடயவியல் பிரிவுக்கு கொண்டு வரப்பட்டது. சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது, ”என்று அவர் இன்று வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here